Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 63 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 273 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 77 gói (với 80 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 180 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 176 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 27,50%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 222.855.357.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 214.526.052.451 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 27,50%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 222.855.357.304 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 214.526.052.451 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC như sau:
- Là chủ đầu tư của 63 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 58 KHLCNT trong đó có 49 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 63 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 240 gói thầu, trong đó trúng 130 gói, trượt 105 gói, 1 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 63.4% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (51), Gia Lai (34), Quảng Ngãi (31), Cần Thơ (28), Tây Ninh (20), Đồng Tháp (13), Hà Nội (13), An Giang (10), Vĩnh Long (10), TP.Hồ Chí Minh (6), Đắk Lắk (6), Thái Nguyên (5), Huế (3), Khánh Hòa (3), Phú Thọ (2), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (24), Bình Định (21), Cần Thơ (20), Quảng Ngãi (17), Đà Nẵng (16), Long An (13), Hà Nội (13), Đồng Tháp (11), Kiên Giang (8), Bình Dương (6), Thái Nguyên (5), Vĩnh Long (5), Đắk Lắk (5), Kon Tum (3), Huế (3), Khánh Hòa (3), Gia Lai (2), Vĩnh Phúc (1), Phú Yên (1), Không xác định (63)
- Có quan hệ với 22 bên mời thầu
- Có quan hệ với 18 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 80 nhà thầu trong 225 gói thầu, thắng 116 gói, thua 105 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải TBMT Cung cấp hệ thống thiết bị phụ trợ cho máy tách màu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:02
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
12/08/2026 14:30
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống thiết bị phụ trợ cho máy tách màu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ thuật HIỀN ĐỆ
12/08/2026 09:56
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải TBMT Cung cấp máy tách màu và thiết bị phụ trợ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 10:08
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Đầu tư Hệ thống máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Chi nhánh Phú An với 6 gói thầu.
31/07/2026 15:48
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Hệ thống máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Chi nhánh Phú An.
31/07/2026 15:15
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
30/07/2026 16:00
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Tổng kho An Giang với 6 gói thầu.
14/07/2026 15:33
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Tổng kho An Giang.
14/07/2026 15:15
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt cân điện tử cho hệ thống chế biến gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÂN ĐIỆN TỬ THUẬN CƯỜNG
08/07/2026 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6. Giám sát lắp đặt hệ thống Phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG VÀ PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY MINH QUANG
23/03/2026 13:14
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VACO
25/09/2025 10:11
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VACO
25/09/2025 09:51
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5. Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên tư vấn đầu tư và xây dựng Quốc Đạt SaĐéc
08/09/2025 17:08
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4. Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HÀ NỘI
17/07/2025 10:08
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Cải tạo, gia cố bờ kè kho lúa tại Tổng kho An Giang với 4 gói thầu.
30/06/2025 16:11
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Xây dựng mới kè bảo vệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP VẠN ĐẠT THÀNH
04/06/2025 15:01
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa và cung cấp thiết bị cho nhà Văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD MỸ ĐẠT
04/06/2025 14:54
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Đầu tư cải tạo, sửa chữa, nâng cấp nhà Văn phòng làm việc, tiếp khách tại Chi nhánh Chế biến và Xuất khẩu Lương thực Đồng Tháp với 2 gói thầu.
29/05/2025 09:28
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Đầu tư mở rộng kho chứa, xây dựng mới Văn phòng làm việc và các hạng mục phụ trợ tại Chi nhánh Sa Đéc – Đồng Tháp với 7 gói thầu.
27/05/2025 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải TBMT Cung cấp hệ thống thiết bị phụ trợ cho máy tách màu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 14:02
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
12/08/2026 14:30
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Cung cấp hệ thống thiết bị phụ trợ cho máy tách màu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kỹ thuật HIỀN ĐỆ
12/08/2026 09:56
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải TBMT Cung cấp máy tách màu và thiết bị phụ trợ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 10:08
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Đầu tư Hệ thống máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Chi nhánh Phú An với 6 gói thầu.
31/07/2026 15:48
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư Hệ thống máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Chi nhánh Phú An.
31/07/2026 15:15
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN NGÂN PHÁT
30/07/2026 16:00
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đăng tải KHLCNT Đầu tư máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Tổng kho An Giang với 6 gói thầu.
14/07/2026 15:33
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư máy tách màu và thiết bị phụ trợ tại Tổng kho An Giang.
14/07/2026 15:15
TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt cân điện tử cho hệ thống chế biến gạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN CÂN ĐIỆN TỬ THUẬN CƯỜNG
08/07/2026 13:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải 78 KHLCNT, trong đó có 273 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải 80 TBMT trong 77 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 38 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC đã đăng tải 88 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY LƯƠNG THỰC MIỀN BẮC có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dễ là khi tha thứ cho người khác. Khó là khi ta cần người khác tha thứ. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống