Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 809.471.743.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 773.622.025.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 6,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 809.471.743.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 773.622.025.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 34 gói thầu, trong đó trúng 24 gói, trượt 8 gói, 0 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 44.39% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Đồng Nai (4), Điện Biên (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Đắk Lắk (1), Đà Nẵng (1), An Giang (1), Ninh Bình (1), Quảng Ninh (1), Hải Phòng (1), Không xác định (12)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Đồng Nai (4), Điện Biên (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Đắk Lắk (1), Đà Nẵng (1), An Giang (1), Hà Nam (1), Quảng Ninh (1), Hải Phòng (1), Không xác định (12)
- Có quan hệ với 20 bên mời thầu
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 47 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng 3 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 37 nhà thầu trong 16 gói thầu, thắng thầu 13 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI - CTCP
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00000016
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng, Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (thoát nước)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu Chung cư nhà ở xã hội tại khu đất 3,71 ha.
07/07/2026 11:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EJC
11/09/2025 15:59
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VNT VIỆT NAM
15/07/2025 15:03
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Trường mầm non NT1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN TOÀN HÀ NỘI
07/07/2025 10:14
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 16:30
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang, sửa chữa hạ tầng phục vụ công tác bàn giao cho thành phố của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với 25 gói thầu.
23/06/2025 14:55
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang, sửa chữa hạ tầng phục vụ công tác bàn giao cho thành phố của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với 25 gói thầu.
20/06/2025 10:36
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EJC
11/09/2025 15:59
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường với 2 nhà thầu tham gia.
16/07/2025 15:15
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VNT VIỆT NAM
15/07/2025 15:03
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Trường mầm non NT1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THI CÔNG CƠ GIỚI XÂY LẮP, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN TOÀN HÀ NỘI
07/07/2025 10:14
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đăng tải TBMT Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 16:30
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đăng tải KHLCNT Chỉnh trang, sửa chữa hạ tầng phục vụ công tác bàn giao cho thành phố với 25 gói thầu.
23/06/2025 14:55
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đăng tải KHLCNT Chỉnh trang, sửa chữa hạ tầng phục vụ công tác bàn giao cho thành phố với 25 gói thầu.
20/06/2025 10:36
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng Trường mầm non NT1 với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 09:21
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP công bố KQMT gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình với 2 nhà thầu tham gia.
02/06/2025 09:03
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khu Chung cư nhà ở xã hội tại khu đất 3,71 ha.
07/07/2026 11:11
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EJC
11/09/2025 15:59
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VNT VIỆT NAM
15/07/2025 15:03
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Trường mầm non NT1 của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG AN TOÀN HÀ NỘI
07/07/2025 10:14
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép bảo vệ môi trường của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 16:30
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang, sửa chữa hạ tầng phục vụ công tác bàn giao cho thành phố của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với 25 gói thầu.
23/06/2025 14:55
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang, sửa chữa hạ tầng phục vụ công tác bàn giao cho thành phố của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với 25 gói thầu.
20/06/2025 10:36
Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải 24 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải 33 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP đã đăng tải 55 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG HÀ NỘI-CTCP có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta thường khen chỉ để được khen. Từ chối lời khen là muốn được khen gấp hai. "
La Rochefoucould