Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 193.283.143.064 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 188.582.845.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 193.283.143.064 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 188.582.845.490 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
23/12/2024 08:51
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:56
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
19/12/2024 10:56
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:56
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VIỆT DELTA
19/12/2024 10:54
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
19/12/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HÒA, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ACM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ ACM
23/12/2024 08:51
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Kiến Trúc Quy hoạch nông thôn
19/12/2024 10:56
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
19/12/2024 10:56
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT ĐO ĐẠC VÀ THIẾT KẾ HƯNG BÌNH
19/12/2024 10:56
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG
19/12/2024 10:55
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA HÒA
19/12/2024 10:55
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
19/12/2024 10:55
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG
19/12/2024 10:55
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VIỆT DELTA
19/12/2024 10:54
Tổng cục Quản lý thị trường công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
19/12/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
23/12/2024 08:51
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:56
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
19/12/2024 10:56
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:56
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACOCI
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
19/12/2024 10:55
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VIỆT DELTA
19/12/2024 10:54
Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát địa hình, địa chất công trình của chủ đầu tư Tổng cục Quản lý thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU
19/12/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 64 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải 22 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng cục Quản lý thị trường có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có nhiều khi, chúng ta cứ ngỡ rằng cái mình từ bỏ chỉ là tình cảm trong một thời điểm, nhưng đến phút cuối mới biết rằng, hóa ra nó là cả cuộc đời. "
Phỉ Ngã Tư Tồn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.