Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 81,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.880.348.141 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.660.643.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 81,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.880.348.141 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.660.643.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 120 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 76 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê khách sạn phục vụ đón đoàn cấp cao FNPR thăm, làm việc với Tổng Liên đoàn tại Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KCC HANOI PLAZA
04/09/2026 17:16
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đón đoàn cấp cao Liên hiệp Công đoàn Độc lập Nga (FNPR) của Tổng Liên đoàn với 1 gói thầu.
04/09/2026 17:12
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện 12 lớp tập huấn về tiền lương và kỹ năng thương lượng tập thể về tiền lương năm 2026 với 7 gói thầu.
04/09/2026 10:37
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức chương trình truyền thông, giao lưu nghệ thuật, tọa đàm về phòng, chống ma túy cho công nhân tại khu công nghiệp & Thiết kế, sản xuất các sản phẩm truyền thông, các vật dụng hàng ngày thiết thực, hữu ích với người lao động có logo công đoàn, thông điệp ngắn, rõ về phòng, chống ma túy. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:50
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói thầu số 03..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DTC VIỆT NAM
20/08/2026 16:09
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC TÂM VIỆT
20/08/2026 16:06
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 4 “Nâng cao hiệu quả công tác tuyên truyền phòng, chống ma túy cho công nhân lao động các khu công nghiệp” trong Dự án 7: Truyền thông, giáo dục về phòng, chống ma túy thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phòng, chống ma túy đến năm 2030 trong năm 2026 với 7 gói thầu.
19/08/2026 17:06
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông, tuyên truyền và tư vấn pháp luật trực tuyến.
17/08/2026 16:49
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đăng tin và xây dựng tin, bài trên Chuyên mục Hỏi, đáp pháp luật trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Dân chủ và Pháp luật
17/08/2026 16:45
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán: Chi phí tổ chức các hoạt động tuyên truyền, phổ biến pháp luật trực tuyến: Đợt 1 – Dịp Tháng Công nhân 2026 với 2 gói thầu.
14/08/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán BCTC công đoàn năm 2024 của Công đoàn Viên chức Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
26/06/2025 10:01
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán chi phí và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Chi phí kiểm toán Báo cáo tài chính công đoàn năm 2024 của Công đoàn Viên chức Việt Nam với 1 gói thầu.
26/06/2025 09:57
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Tổ chức Lớp tập huấn kiến thức về chăm sóc sức khoẻ, phòng chống bệnh nghề nghiệp và công tác ATVSLĐ với 2 gói thầu.
06/06/2025 09:06
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng B-Nhà khách Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam
26/05/2025 15:35
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN ĐÀ NẴNG
26/05/2025 15:31
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại SmartGo
26/05/2025 15:29
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hội trường, phòng nghỉ phục vụ lớp tập huấn cho cán bộ công đoàn Lào năm 2025 với chủ đề “Ứng dụng AI trong sản xuất các sản phẩm truyền thông công đoàn”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN FERIA VIỆT NAM
26/05/2025 10:16
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ hội trường, phòng nghỉ phục vụ lớp tập huấn cho cán bộ công đoàn Lào năm 2025 với chủ đề “Công tác văn phòng và lễ tân đối ngoại”..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN FERIA VIỆT NAM
26/05/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê khách sạn phục vụ đón đoàn cấp cao FNPR thăm, làm việc với Tổng Liên đoàn tại Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KCC HANOI PLAZA
04/09/2026 17:16
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Đón đoàn cấp cao Liên hiệp Công đoàn Độc lập Nga (FNPR) của Tổng Liên đoàn với 1 gói thầu.
04/09/2026 17:12
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện 12 lớp tập huấn về tiền lương và kỹ năng thương lượng tập thể về tiền lương năm 2026 với 7 gói thầu.
04/09/2026 10:37
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Tổ chức chương trình truyền thông, giao lưu nghệ thuật, tọa đàm về phòng, chống ma túy cho công nhân tại khu công nghiệp & Thiết kế, sản xuất các sản phẩm truyền thông, các vật dụng hàng ngày thiết thực, hữu ích với người lao động có logo công đoàn, thông điệp ngắn, rõ về phòng, chống ma túy. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:50
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT cho Gói thầu số 03..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ DTC VIỆT NAM
20/08/2026 16:09
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIN HỌC TÂM VIỆT
20/08/2026 16:06
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Tiểu dự án 4 “Nâng cao hiệu quả công tác tuyên truyền phòng, chống ma túy cho công nhân lao động các khu công nghiệp” trong Dự án 7: Truyền thông, giáo dục về phòng, chống ma túy thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phòng, chống ma túy đến năm 2030 trong năm 2026 với 7 gói thầu.
19/08/2026 17:06
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông, tuyên truyền và tư vấn pháp luật trực tuyến.
17/08/2026 16:49
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đăng tin và xây dựng tin, bài trên Chuyên mục Hỏi, đáp pháp luật trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Dân chủ và Pháp luật
17/08/2026 16:45
Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đăng tải KHLCNT Dự toán: Chi phí tổ chức các hoạt động tuyên truyền, phổ biến pháp luật trực tuyến: Đợt 1 – Dịp Tháng Công nhân 2026 với 2 gói thầu.
14/08/2026 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đã đăng tải 45 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đã đăng tải 11 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam đã đăng tải 88 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 80 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Tổng Liên đoàn Lao động Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Khi bạn nói mình yêu nhân loại, bạn khá thỏa mãn với bản thân mình. "
Luigi Pirandello
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".