Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.533.973.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.529.941.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.533.973.750 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.529.941.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, trang thiết bị dạy học năm 2026 với 2 gói thầu.
29/08/2026 11:12
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp giường tầng, tủ sắt cho ký túc xá Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ UYỂN QUYÊN
27/08/2026 17:18
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí và nhân công lắp đặt cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:43
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp giường tầng, tủ sắt cho ký túc xá Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:54
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống máy chiếu cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH một Thành Viên Máy Tính Bảo Châu
19/08/2026 17:16
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
18/08/2026 16:20
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa nhà lớp học, sửa chữa cổng chính và làm mới cổng phụ với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:26
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống máy chiếu cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:16
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
24/07/2026 16:01
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thay mới trần nhựa và sửa chữa điện nhà G với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục
18/07/2025 15:59
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tổng kết năm học 2024-2025, triển khai nhiệm vụ năm học 2025-2026 và kết hợp tham quan ngoài trường tại tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ DU LỊCH VÀ SỰ KIỆN SEN XANH
01/07/2025 15:44
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:02
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Hội nghị tổng kết năm học 2024-2025, triển khai nhiệm vụ năm học 2025-2026 và kết hợp tham quan ngoài trường tại tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
26/06/2025 14:55
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải TBMT Kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 14:43
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:02
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội nghị tổng kết tuyển sinh năm 2024 kết hợp tham quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HK TRAVEL VIỆT NAM
20/12/2024 11:10
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị tổng kết công tác tuyển sinh năm 2024 kết hợp tham quan với 1 gói thầu.
20/12/2024 11:05
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lát lại nền sân gạch terazzo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐẠT
20/12/2024 10:59
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh. Hạng mục: Sửa chữa, lát lại nền sân gạch terazzo với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính, trang thiết bị dạy học năm 2026 với 2 gói thầu.
29/08/2026 11:12
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp giường tầng, tủ sắt cho ký túc xá Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ UYỂN QUYÊN
27/08/2026 17:18
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp điều hòa không khí và nhân công lắp đặt cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:43
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Cung cấp giường tầng, tủ sắt cho ký túc xá Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:54
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống máy chiếu cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH một Thành Viên Máy Tính Bảo Châu
19/08/2026 17:16
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
18/08/2026 16:20
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa nhà lớp học, sửa chữa cổng chính và làm mới cổng phụ với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:26
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống máy chiếu cho Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 15:16
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
24/07/2026 16:01
Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Thay mới trần nhựa và sửa chữa điện nhà G với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 12 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Bắc Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ, hoặc là tìm một người đàn ông mạnh mẽ hơn bản thân rồi làm người phụ nữ bé nhỏ của anh ta, hoặc là tìm một người đàn ông tuy không mạnh mẽ bằng nhưng lại đối xử tốt với mình để làm người phụ nữ lớn của anh ta. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.