Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 83 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,88%, Xây lắp 3,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.539.865.866 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.084.443.305 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,88%, Xây lắp 3,13%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.539.865.866 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 40.084.443.305 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trại giam Tống Lê Chân như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 98 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 64 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm ( thịt gà) tổ chức cho phạm nhân trại giam Tống Lê Chân ăn ngày lễ 02/9/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẦN MỀM SẮC MÀU
28/08/2026 08:26
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC HÓA MỸ PHẨM GREEN
27/08/2026 10:44
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm ( thịt gà) tổ chức cho phạm nhân trại giam Tống Lê Chân ăn ngày lễ 02/9/2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:41
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân Quý III năm 2026 tại trại giam Tống Lê Chân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẦN MỀM SẮC MÀU
20/08/2026 08:41
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải TBMT Mua sắm thực phẩm, gia vị và nhu yếu phẩm cho Trại giam Tống Lê Chân 6 tháng cuối năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 16:34
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, gia vị và nhu yếu phẩm cho Trại giam Tống Lê Chân 6 tháng cuối năm 2026 với 2 gói thầu.
13/08/2026 16:29
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 13:51
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
10/08/2026 16:46
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân với 2 gói thầu.
10/08/2026 16:34
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân với 2 gói thầu.
10/08/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Gói TV03: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM
16/07/2025 16:45
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Đào mương bảo vệ tài sản, đất đai và quản lý phạm nhân Phân trại số 3 –Trại giam Tống Lê Chân với 3 gói thầu.
16/07/2025 16:41
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm (cá, trứng, dầu ăn, nước mắm) cho Trại giam Tống Lê Chân 06 tháng cuối năm 2025 với 3 gói thầu.
02/07/2025 16:22
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Gói XL01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG TÂN BÌNH
21/05/2025 14:30
Trại giam Tống Lê Chân công bố KQMT gói thầu Gói XL01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục công trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/04/2025 16:04
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua xe điện phục vụ công tác hoạt động tại Trại giam Tống Lê Chân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÁT TÍN
11/04/2025 17:18
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải TBMT Gói XL01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị toàn bộ các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/04/2025 13:21
Trại giam Tống Lê Chân công bố KQMT gói thầu Mua xe điện phục vụ công tác hoạt động tại Trại giam Tống Lê Chân với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2025 08:00
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải TBMT Mua xe điện phục vụ công tác hoạt động tại Trại giam Tống Lê Chân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/03/2025 22:20
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua xe điện phục vụ công tác hoạt động tại Trại giam Tống Lê Chân với 2 gói thầu.
24/03/2025 21:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm ( thịt gà) tổ chức cho phạm nhân trại giam Tống Lê Chân ăn ngày lễ 02/9/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẦN MỀM SẮC MÀU
28/08/2026 08:26
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC HÓA MỸ PHẨM GREEN
27/08/2026 10:44
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm ( thịt gà) tổ chức cho phạm nhân trại giam Tống Lê Chân ăn ngày lễ 02/9/2026 với 1 gói thầu.
26/08/2026 08:41
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân Quý III năm 2026 tại trại giam Tống Lê Chân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHẦN MỀM SẮC MÀU
20/08/2026 08:41
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải TBMT Mua sắm thực phẩm, gia vị và nhu yếu phẩm cho Trại giam Tống Lê Chân 6 tháng cuối năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 16:34
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, gia vị và nhu yếu phẩm cho Trại giam Tống Lê Chân 6 tháng cuối năm 2026 với 2 gói thầu.
13/08/2026 16:29
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 13:51
Trại giam Tống Lê Chân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
10/08/2026 16:46
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân với 2 gói thầu.
10/08/2026 16:34
Trại giam Tống Lê Chân đăng tải KHLCNT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Tống Lê Chân với 2 gói thầu.
10/08/2026 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 83 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân đã đăng tải 32 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Tống Lê Chân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng ta không thể xóa đi nguy hiểm, nhưng chúng ta có thể xóa đi nỗi sợ. Chúng ta không được hạ thấp sự sống bằng việc đứng choáng ngợp nhìn cái chết. "
David Sarnoff