Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 3,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.941.151.992 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.004.621.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,43%, Xây lắp 3,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.941.151.992 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.004.621.253 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,04%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trại giam Xuyên Mộc như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 28 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:20
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm 02 ô tô tải ben 3,5 tấn phục vụ lao động, sản xuất của Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:18
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
28/08/2026 11:34
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:05
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 ô tô tải ben 3,5 tấn phục vụ lao động, sản xuất của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
15/08/2026 10:01
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
15/08/2026 09:58
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAIGON ORIENT
12/08/2026 16:21
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CHĂN NUÔI CÔNG NGHỆ CAO DIÊN SƠN
17/07/2026 16:02
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2026 15:14
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tư vấn Hoàng Minh Vi
26/06/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình: Nhà xưởngN lao động dạy nghề cho phạm nhân Phân trại số 2 thuộc trại giam Xuyên Mộc với 3 gói thầu.
23/06/2025 14:42
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản công phục vụ phạm nhân tại phân trại số 3 - Trại giam Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ
17/04/2025 11:08
Trại giam Xuyên Mộc công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản công phục vụ phạm nhân tại phân trại số 3 - Trại giam Xuyên Mộc với 1 nhà thầu tham gia.
20/03/2025 09:20
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm tài sản công phục vụ phạm nhân tại phân trại số 3 - Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/03/2025 16:38
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản công phục vụ phạm nhân tại phân trại số 3 - Trại giam Xuyên Mộc với 1 gói thầu.
12/03/2025 16:36
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Mua thuốc điều trị bệnh cho CBCS và phạm nhân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ MINH DUNG
11/03/2025 10:55
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hóa số 01: mua sắm gạo và các nhu yếu phẩm phục vụ nuôi phạm nhân Trại giam Xuyên Mộc trong 6 tháng đầu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỘC VŨ LAN, Hộ kinh doanh Nguyễn Hoài Phương Anh
05/03/2025 16:28
Trại giam Xuyên Mộc công bố KQMT gói thầu Mua thuốc điều trị bệnh cho CBCS và phạm nhân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
04/03/2025 09:29
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống cho Trại giam Xuyên Mộc năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: THỦY THẾ
25/02/2025 16:04
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua thuốc điều trị bệnh cho CBCS và phạm nhân năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/02/2025 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:20
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm 02 ô tô tải ben 3,5 tấn phục vụ lao động, sản xuất của Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 16:18
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
28/08/2026 11:34
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:05
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 ô tô tải ben 3,5 tấn phục vụ lao động, sản xuất của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
15/08/2026 10:01
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải KHLCNT Mua sắm 02 máy kéo và 01 máy đào phục vụ công tác quản lý của Trại giam Xuyên Mộc với 2 gói thầu.
15/08/2026 09:58
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAIGON ORIENT
12/08/2026 16:21
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Mua sắm lương thực, thực phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Xuyên Mộc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CHĂN NUÔI CÔNG NGHỆ CAO DIÊN SƠN
17/07/2026 16:02
Trại giam Xuyên Mộc đăng tải TBMT Mua sắm nhu yếu phẩm phục vụ phạm nhân 6 tháng cuối năm 2026 tại Trại giam Xuyên Mộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/07/2026 15:14
Trại giam Xuyên Mộc công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Tư vấn Hoàng Minh Vi
26/06/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 61 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc đã đăng tải 28 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 28 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trại giam Xuyên Mộc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Thà nghèo mà tự do còn hơn giàu mà nô lệ. "
Ngạn ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.