Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống Hội Đồng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:36
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống kênh 2 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:35
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống HT6 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:34
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống Ba Mạnh (4 Tổng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:33
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống Ba Ngà theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:32
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống Ba Chí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:31
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa Cống Ba Mạnh (4 Tổng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:09
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống kênh Ba Chí theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:08
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Nâng cấp sửa chữa cống kênh Ba Ngà theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
21/03/2017 14:07
TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đăng tải TBMT Nâng cấp sửa chữa Cống Kênh Trà Nốp, xã Vĩnh Bình, huyện Châu Thành, tỉnh An Giang (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 42 ngày 08/03/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/03/2016 08:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRẠM THỦY LỢI HUYỆN CHÂU THÀNH đã đăng tải 33 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 33 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi không quan tâm tới việc trở thành người giàu có nhất trong nghĩa địa… Nói rằng chúng ta đã làm điều gì đó tuyệt vời trước khi đi ngủ vào mỗi buổi tối… đó là điều quan trọng đối với tôi. "
Steve Jobs