Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 152 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 152 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.486.020.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.906.313.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.486.020.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.906.313.376 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Đường Ô Tưk Sa Vĩnh Thượng (Từ ngã tư Xoài Chếch đến Hương Lộ 13) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:47
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng gò cây sung (Từ đường Phú Cường đến N1) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:44
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng từ 20 đến lộ gò cây sung của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:40
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:25
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng đê bắc kênh Phước Điền của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
05/11/2018 15:08
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/10/2018 09:45
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng từ 20 đến lộ gò cây sung của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2018 11:17
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Đường Ô Tưk Sa Vĩnh Thượng (Từ ngã tư Xoài Chếch đến Hương Lộ 13) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2018 13:43
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng gò cây sung (Từ đường Phú Cường đến N1) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2018 13:42
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng đê bắc kênh Phước Điền của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2018 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Đường Ô Tưk Sa Vĩnh Thượng (Từ ngã tư Xoài Chếch đến Hương Lộ 13).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG NGUYÊN
21/02/2019 09:47
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng gò cây sung (Từ đường Phú Cường đến N1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Quang
21/02/2019 09:44
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng từ 20 đến lộ gò cây sung.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Nguyễn Dũng
21/02/2019 09:40
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG NGỌC THUẬN THIÊN
21/02/2019 09:25
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng đê bắc kênh Phước Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÁI THI
05/11/2018 15:08
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/10/2018 09:45
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đăng tải KHLCNT Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2) với 5 gói thầu.
05/10/2018 09:05
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng từ 20 đến lộ gò cây sung theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2018 11:17
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Đường Ô Tưk Sa Vĩnh Thượng (Từ ngã tư Xoài Chếch đến Hương Lộ 13) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2018 13:43
Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng gò cây sung (Từ đường Phú Cường đến N1) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2018 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Đường Ô Tưk Sa Vĩnh Thượng (Từ ngã tư Xoài Chếch đến Hương Lộ 13) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:47
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng gò cây sung (Từ đường Phú Cường đến N1) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:44
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng từ 20 đến lộ gò cây sung của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:40
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
21/02/2019 09:25
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng đê bắc kênh Phước Điền của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên.
05/11/2018 15:08
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Nạo vét và mở rộng kênh 3/2 (Kênh nhánh 3/2 đến Trạm bơm 3/2) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/10/2018 09:45
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng từ 20 đến lộ gò cây sung của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2018 11:17
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Đường Ô Tưk Sa Vĩnh Thượng (Từ ngã tư Xoài Chếch đến Hương Lộ 13) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2018 13:43
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng gò cây sung (Từ đường Phú Cường đến N1) của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2018 13:42
Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây lắp công trình: Giao thông nội đồng đê bắc kênh Phước Điền của chủ đầu tư Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/09/2018 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải 16 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trạm Thủy lợi huyện Tịnh Biên có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hôm nay, nhiều người hành động để tạo ra khác biệt. Sao không là bạn? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.