Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.007.918.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.003.133.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.007.918.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.003.133.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm Phúc lợi tâp thể của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN THẮNG 1985
19/06/2024 21:54
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm hoạt động VH, CLB năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ NGỌC YẾN
19/06/2024 20:14
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Nhu yếu phẩm (Chỉ huy phí) của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ NGỌC YẾN
21/05/2024 21:55
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang nhà khách năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Thị Vượng
06/05/2024 09:44
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nhà khách năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
02/05/2024 17:14
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ THĂNG LONG
13/10/2023 15:35
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
29/08/2023 16:49
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Nhà thể thao đa năng Trung đoàn 102/Sư đoàn 308/Quân đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 với 3 gói thầu.
25/08/2023 15:36
Chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thể thao đa năng Trung đoàn 102/Sư đoàn 308/Quân đoàn 1.
25/08/2023 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm Phúc lợi tâp thể.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN THẮNG 1985
19/06/2024 21:54
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm hoạt động VH, CLB năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ NGỌC YẾN
19/06/2024 20:14
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Nhu yếu phẩm (Chỉ huy phí).
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ NGỌC YẾN
21/05/2024 21:55
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang nhà khách năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Thị Vượng
06/05/2024 09:44
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nhà khách năm 2024 với 1 gói thầu.
02/05/2024 17:14
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ THĂNG LONG
13/10/2023 15:35
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ với 3 nhà thầu tham gia.
08/09/2023 10:06
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ theo hình thức Đấu thầu hạn chế.
29/08/2023 16:49
Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đăng tải KHLCNT Nhà thể thao đa năng Trung đoàn 102/Sư đoàn 308/Quân đoàn 1 với 3 gói thầu.
25/08/2023 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm Phúc lợi tâp thể của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN THẮNG 1985
19/06/2024 21:54
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm hoạt động VH, CLB năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ NGỌC YẾN
19/06/2024 20:14
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Nhu yếu phẩm (Chỉ huy phí) của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ NGỌC YẾN
21/05/2024 21:55
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quân trang nhà khách năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Kiều Thị Vượng
06/05/2024 09:44
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nhà khách năm 2024 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 với 1 gói thầu.
02/05/2024 17:14
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN QUỐC TẾ THĂNG LONG
13/10/2023 15:35
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng nhà thể thao đa năng, hạ tầng kỹ thuật, doanh cụ của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 với hình thức Đấu thầu hạn chế.
29/08/2023 16:49
Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải KHLCNT Nhà thể thao đa năng Trung đoàn 102/Sư đoàn 308/Quân đoàn 1 của chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 với 3 gói thầu.
25/08/2023 15:36
Chủ đầu tư Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà thể thao đa năng Trung đoàn 102/Sư đoàn 308/Quân đoàn 1.
25/08/2023 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung đoàn 102 - Sư đoàn 308 - Quân đoàn 12 có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"I want to hear the movement of you soul.I want to touch the sound of your heart.I want to breathe in your shadow.You are my passion.I love you!Em muốn những giọt nước từ đôi môi anh. Em muốn nghe những biến chuyển trong tâm hồn anh. Em muốn chạm vào âm thanh nơi trái tim anh. Em muốn hít thở trong bóng mát anh. Anh là niềm đam mê của em. Em yêu anh! "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.