Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 74 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 207 gói thầu, trong đó có 61 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 126 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 123 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.764.347.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.312.526.121 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 22,22%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.764.347.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.312.526.121 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 126 KHLCNT trong đó có 68 KHLCNT tự đăng tải, có 58 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua vật chất huấn luyện cho D2 và Đặc nhiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN - QUẢNG CÁO NGUYÊN ĐẠT
02/09/2026 06:59
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ADV
28/08/2026 16:42
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng,.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
28/08/2026 16:39
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu. Đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
28/08/2026 16:35
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC NHÂN
28/08/2026 16:31
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thi đấu thể thao làm sân thể thao tổng hợp với 3 gói thầu.
27/08/2026 20:24
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
27/08/2026 20:07
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng cho chiến sỹ K62 Tiểu đoàn 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM Y KHOA PASTEUR ĐÀ LẠT
24/08/2026 08:25
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu sửa chữa, bảo dưỡng, thay mới vật tư xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỘC TÍN PHÁT LÂM ĐỒNG
24/08/2026 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua Văn phòng phẩm, vật chất huấn luyện Điều lệnh, võ thuật, bắn súng, phương án, PCCC, bơi, kỹ chiến thuật chiến đấu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯỜNG THỊNH
04/05/2026 15:08
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT Mua vật chất huấn luyện năm 2026 của Tiểu đoàn 1 với 3 gói thầu.
04/05/2026 10:20
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Tiểu đoàn 3 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM Y KHOA PASTEUR ĐÀ LẠT
27/06/2025 08:58
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Tiểu đoàn 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN QUÂN Y 211
27/06/2025 08:56
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Tiểu đoàn 1 năm 2025 với 1 gói thầu.
26/06/2025 15:47
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Cơ quan E bộ + Tiểu đoàn 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG KHÁM ĐA KHOA VẠN HẠNH
26/06/2025 15:29
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua vật chất trang trí khánh tiết tổ chức Đại hội Đảng bộ Trung đoàn CSCĐ Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Công Đức
26/06/2025 15:06
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kì cho CBCS Tiểu đoàn 3 năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:46
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCS Cơ quan E bộ + Tiểu đoàn 2 năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:37
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT Mua vật chất tổ chức Đại hội Đảng bộ Trung đoàn CSCĐ Tây Nguyên với 5 gói thầu.
23/06/2025 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Mua vật chất huấn luyện cho D2 và Đặc nhiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN - QUẢNG CÁO NGUYÊN ĐẠT
02/09/2026 06:59
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ADV
28/08/2026 16:42
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng,.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
28/08/2026 16:39
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu. Đánh giá hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
28/08/2026 16:35
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC NHÂN
28/08/2026 16:31
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đăng tải KHLCNT KẾ HOẠCH LỰA CHỌN NHÀ THẦU Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thi đấu thể thao làm sân thể thao tổng hợp với 3 gói thầu.
27/08/2026 20:24
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra hồ sơ BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM LONG
27/08/2026 20:07
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng cho chiến sỹ K62 Tiểu đoàn 3 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG TÂM Y KHOA PASTEUR ĐÀ LẠT
24/08/2026 08:25
TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN công bố kết quả gói thầu sửa chữa, bảo dưỡng, thay mới vật tư xe ô tô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LỘC TÍN PHÁT LÂM ĐỒNG
24/08/2026 07:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đã đăng tải 74 KHLCNT, trong đó có 207 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đã đăng tải 27 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN có quan hệ với 38 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG TÂY NGUYÊN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chỉ có một khoảng khắc quan trọng nhất – ngay bây giờ! Đó là khoảng khắc quan trọng nhất vì đó là khoảnh khắc duy nhất chúng ta có được bất kì sức mạnh nào. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".