Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 98 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.482.515.906 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.290.523.308 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.482.515.906 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.290.523.308 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 89 KHLCNT trong đó có 68 KHLCNT tự đăng tải, có 21 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 20 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Mua thuốc bông băng y tế phục vụ chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS của đơn vị E29 Đợt 2/2026 với 1 gói thầu.
29/08/2026 13:28
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS đơn vị Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 trực thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA LOUKAS
29/08/2026 11:31
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 trực thuộc E29 với 1 gói thầu.
29/08/2026 11:19
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ Lễ bế giảng huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
08/06/2026 07:24
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ Lễ bế giảng huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2026 tại E29 với 1 gói thầu.
05/06/2026 22:29
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho Cán bộ, chiến sĩ Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA LOUKAS
04/06/2026 22:51
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho Cán bộ, chiến sĩ Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 thuộc E29 với 1 gói thầu.
04/06/2026 22:30
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất phòng dịch phục vụ huấn luyện Công dân THNV tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỪ MỐI KHỬ TRÙNG CHÂU Á
27/05/2026 11:56
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, vật tư y tế phục vụ huấn luyện Công dân THNV tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y KHOA 115 SÀI GÒN
27/05/2026 11:45
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu In số hiệu CAND, tên trên đồng phục Áo Xuân hè, CSCĐ của Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
27/05/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản doanh trại, phục vụ cho các đơn vị Cơ quan E, D2 và D4, mua sắm dụng cụ cấp dưỡng Nhà ăn, Nhà bếp phục vụ đơn vị D4 trực thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX THƯƠNG MẠI NGỌC KHỞI
26/06/2025 16:07
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ cho Đại hội Đảng nhiệm kỳ 2025 - 2030 của Đảng Bộ Cơ sở E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
25/06/2025 22:00
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ cho Đại hội Đảng nhiệm kỳ 2025 - 2030 của Đảng Bộ Cơ sở E29 với 1 gói thầu.
25/06/2025 21:52
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cho cán bộ, chiến sĩ Tiểu đoàn 1, Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 trực thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA LOUKAS
22/06/2025 22:05
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cho cán bộ, chiến sĩ Tiểu đoàn 1, Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 trực thuộc E29 với 1 gói thầu.
20/06/2025 12:46
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản doanh trại, phục vụ cho các đơn vị Cơ quan E, D2 và D4, mua sắm dụng cụ cấp dưỡng Nhà ăn, Nhà bếp phục vụ đơn vị D4 trực thuộc E29 với 2 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 09:16
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải TBMT Mua sắm tài sản doanh trại, phục vụ cho các đơn vị Cơ quan E, D2 và D4, mua sắm dụng cụ cấp dưỡng Nhà ăn, Nhà bếp phục vụ đơn vị D4 trực thuộc E29 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 15:59
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác quản lý cho phòng làm việc và phòng ở tập thể doanh trại cho 03 đồng chí Phó Trung đoàn trưởng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX THƯƠNG MẠI NGỌC KHỞI
30/05/2025 10:33
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2025 cho cán bộ, chiến sĩ Khối Cơ quan E, Đội Đặc nhiệm, Đại đội Nghi lễ và D4 thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA LOUKAS
30/05/2025 06:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Mua thuốc bông băng y tế phục vụ chăm sóc sức khỏe ban đầu cho CBCS của đơn vị E29 Đợt 2/2026 với 1 gói thầu.
29/08/2026 13:28
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS đơn vị Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 trực thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA LOUKAS
29/08/2026 11:31
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho CBCS Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 trực thuộc E29 với 1 gói thầu.
29/08/2026 11:19
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ Lễ bế giảng huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT TRANG TRÍ NỘI THẤT KIẾN PHƯỚC THÀNH
08/06/2026 07:24
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ Lễ bế giảng huấn luyện Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2026 tại E29 với 1 gói thầu.
05/06/2026 22:29
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho Cán bộ, chiến sĩ Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 thuộc E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA LOUKAS
04/06/2026 22:51
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đăng tải KHLCNT Khám cận lâm sàng, khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho Cán bộ, chiến sĩ Tiểu đoàn 2 và Tiểu đoàn 3 thuộc E29 với 1 gói thầu.
04/06/2026 22:30
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất phòng dịch phục vụ huấn luyện Công dân THNV tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỪ MỐI KHỬ TRÙNG CHÂU Á
27/05/2026 11:56
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, vật tư y tế phục vụ huấn luyện Công dân THNV tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y KHOA 115 SÀI GÒN
27/05/2026 11:45
TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) công bố kết quả gói thầu In số hiệu CAND, tên trên đồng phục Áo Xuân hè, CSCĐ của Công dân thực hiện nghĩa vụ tham gia CAND năm 2026 tại E29.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TÂN PHƯƠNG LÊ
27/05/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đã đăng tải 81 KHLCNT, trong đó có 98 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 20 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) đã đăng tải 82 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN CSCĐ ĐÔNG NAM THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH (E29) có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhìn chung con người phán đoán bằng thị giác hơn bằng xúc giác, bởi vì ai cũng có thể thấy, nhưng chỉ vài người có thể kiểm chứng qua cảm nhận. Ai cũng có thể thấy con người bề ngoài của bạn, ít người biết bạn thực sự là ai, và những người ít ỏi đó không dám đứng ra đi ngược lại dư luận chung. "
Niccolo Machiavelli
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.