Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 51 gói (với 58 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.165.753.458 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.363.188.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.165.753.458 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.363.188.654 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 100 KHLCNT trong đó có 61 KHLCNT tự đăng tải, có 39 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 62 TBMT trong đó tự mời thầu 58 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ sửa chữa duy tu nhà cửa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
18/08/2026 07:37
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư , hàng hóa phục vụ bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa ngành VTKT- Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
07/08/2026 21:42
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành VKHK- Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
04/08/2026 11:09
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn ngành Tác chiến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 10:58
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Chính trị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 10:50
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sắp xếp, xử lý nhà đất- hoạt động chuyên ngành Tác chiến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
04/08/2026 10:06
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa tài sản chuyên dùng Khí tượng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 10:01
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành Tác chiến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 09:37
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa phục vụ sửa chữa duy tu nhà cửa năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:27
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành TC-ĐL -CL - Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
31/07/2026 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hàng hóa ngành Xe máy - Năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Đình Chung
26/06/2025 22:15
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị kỹ thuật hoạt động chuyên ngành Khí tượng – Trung đoàn 921 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Minh Phương
26/06/2025 21:46
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư hàng hóa ngành Xe máy - Năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:19
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị kỹ thuật hoạt động chuyên ngành Khí tượng – Trung đoàn 921 năm 2025 với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:13
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo dưỡng sửa chữa doanh trại năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Đình Chung
29/05/2025 11:01
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, vật tư y tế BHYT 10%.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ GIA LINH
28/05/2025 22:10
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư , hàng hóa ngành TBHK- Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Hữu Hùng
26/05/2025 09:53
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bảo trì công trình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Nguyễn Đình Hùng
22/05/2025 08:50
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hoạt động chuyên ngành Dẫn đường – Trung đoàn 921 - năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Trần Thị Trường
20/05/2025 14:12
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hoá ngành Kỹ thuật - Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Trần Thị Trường
19/05/2025 14:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ sửa chữa duy tu nhà cửa năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
18/08/2026 07:37
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư , hàng hóa phục vụ bảo quản, bảo dưỡng, sửa chữa ngành VTKT- Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
07/08/2026 21:42
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành VKHK- Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
04/08/2026 11:09
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ công tác chuyên môn ngành Tác chiến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 10:58
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ huấn luyện nghiệp vụ Chính trị năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 10:50
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ sắp xếp, xử lý nhà đất- hoạt động chuyên ngành Tác chiến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
04/08/2026 10:06
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa sửa chữa tài sản chuyên dùng Khí tượng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 10:01
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên ngành Tác chiến năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ thương mại đầu tư Phú Mỹ
04/08/2026 09:37
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa phục vụ sửa chữa duy tu nhà cửa năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 10:27
TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư kỹ thuật phục vụ sửa chữa, bảo quản, bảo dưỡng thường xuyên ngành TC-ĐL -CL - Trung đoàn 921.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI MINH HOÀNG
31/07/2026 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải 72 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải 58 TBMT trong 51 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 58 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 đã đăng tải 72 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG ĐOÀN KHÔNG QUÂN 921 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu quả là chuyện luôn dằn vặt con người. Nhưng nếu có thể được làm lại một lần nữa, tôi vẫn muốn đánh rơi trái tim lạnh lẽo trong trắng của mình trong buổi chiều nắng gắt ngày hôm đó. "
Hải Âu Phi Phi