Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 41,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.404.743.392 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.175.150.892 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 41,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.404.743.392 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.175.150.892 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,65%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 17 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Đình Chính
03/09/2026 17:04
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 09 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐÌNH TRUNG 1979
03/09/2026 16:56
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 09 năm 2026 với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:45
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 09 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:52
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm bán buôn bán lẻ và dịch vụ
31/07/2026 15:14
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đức Sơn 1998
31/07/2026 15:06
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:56
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:14
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:09
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa xe ô tô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ MẠNH LỰC
12/06/2026 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đối tượng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHUYẾN NÔNG QUỐC GIA
19/06/2025 16:26
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đối tượng năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:07
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đối tượng năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 16:34
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đối tượng năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 11:18
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư An Việt
14/02/2025 10:02
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Nén tĩnh cọc thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP KHẢO SÁT ĐỊA CHẤT - XỬ LÝ NỀN MÓNG CÔNG TRÌNH
12/02/2025 08:57
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔ THỊ VIỆT NAM-COCICO
27/12/2024 09:13
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ 262, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ ĐÔ 1, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NAM THẮNG
24/12/2024 10:11
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:31
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Tạ Đình Chính
03/09/2026 17:04
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 09 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN ĐÌNH TRUNG 1979
03/09/2026 16:56
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 09 năm 2026 với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:45
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 09 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:52
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trạm bán buôn bán lẻ và dịch vụ
31/07/2026 15:14
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Đức Sơn 1998
31/07/2026 15:06
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
31/07/2026 14:56
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:14
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm là sữa phục vụ nuôi dưỡng đối tượng tại Trung tâm tháng 08 năm 2026 với 1 gói thầu.
30/07/2026 17:09
Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa xe ô tô năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ MẠNH LỰC
12/06/2026 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo trợ Xã hội 3 Hà Nội có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Vài người nói trong lúc ngủ. Giảng viên nói trong lúc người khác ngủ. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.