Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.072.859 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.071.990 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.072.859 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.071.990 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cho đối tượng bảo trợ xã hội đang được nuôi dưỡng tập trung tại Trung Tâm Bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ TS BS NGUYỄN HÙNG VĨ - PHÒNG KHÁM ĐA KHOA DÂN QUÝ
22/06/2026 16:21
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:13
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm 05 tháng cho đối tượng đang được nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026 (dự kiến từ tháng 06/2026 đến tháng 10/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN RAU CỦ QUẢ MINH LONG
17/06/2026 10:02
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội đang được chăm sóc nuôi dưỡng tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Tiền Giang trong thời gian thực hiện thủ tục đấu thầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHANG VIỆT
01/06/2026 18:26
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải TBMT Mua thực phẩm 05 tháng cho đối tượng đang được nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026 (dự kiến từ tháng 06/2026 đến tháng 10/2026) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2026 16:40
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
17/12/2025 16:00
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải TBMT Mua đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2025 15:28
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
26/11/2025 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm Công tác xã hội Tiền Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
03/07/2025 11:00
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm Công tác xã hội Tiền Giang (từ ngày 01/01/2025 đến ngày 09/02/2025) với 1 gói thầu.
02/01/2025 10:48
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tại Trung tâm Công tác xã hội tỉnh với 1 gói thầu.
23/10/2024 17:11
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tại Trung tâm Công tác xã hội tỉnh với 1 gói thầu.
19/10/2024 09:44
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tại Trung tâm Công tác xã hội tỉnh với 1 gói thầu.
11/10/2024 17:21
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
15/01/2024 09:29
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
15/01/2024 09:26
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG ANH
15/01/2024 08:59
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC ANH
15/01/2024 08:50
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, bảo dưỡng Trung tâm Công tác xã hội với 5 gói thầu.
08/09/2023 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ định kỳ cho đối tượng bảo trợ xã hội đang được nuôi dưỡng tập trung tại Trung Tâm Bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ TS BS NGUYỄN HÙNG VĨ - PHÒNG KHÁM ĐA KHOA DÂN QUÝ
22/06/2026 16:21
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Khám sức khoẻ định kỳ cho đối tượng bảo trợ xã hội nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026 với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:13
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm 05 tháng cho đối tượng đang được nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026 (dự kiến từ tháng 06/2026 đến tháng 10/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN RAU CỦ QUẢ MINH LONG
17/06/2026 10:02
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm cho đối tượng bảo trợ xã hội đang được chăm sóc nuôi dưỡng tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Tiền Giang trong thời gian thực hiện thủ tục đấu thầu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KHANG VIỆT
01/06/2026 18:26
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải TBMT Mua thực phẩm 05 tháng cho đối tượng đang được nuôi dưỡng tập trung tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tiền Giang năm 2026 (dự kiến từ tháng 06/2026 đến tháng 10/2026) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2026 16:40
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG công bố kết quả gói thầu Mua đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
17/12/2025 16:00
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải TBMT Mua đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2025 15:28
TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đăng tải KHLCNT Mua đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật cho viên chức, người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
26/11/2025 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM BẢO TRỢ XÃ HỘI TIỀN GIANG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Điều tốt đẹp đến với những ai tin tưởng, điều tốt đẹp hơn đến với những ai kiên trì, và điều tốt đẹp nhất đến với những ai không bỏ cuộc. "
Zig Ziglar
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.