Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.968.075.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.965.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 50,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.968.075.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.965.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TƯỞNG THỊ THANH HIỀN
22/04/2026 14:17
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 18:52
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026 với 3 gói thầu.
01/04/2026 16:23
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tư0ợng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026 với 3 gói thầu.
01/04/2026 16:19
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
01/12/2025 09:48
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUT GROUP
01/12/2025 09:45
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT
01/12/2025 09:40
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT công trình: Sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Lâm Đồng với 3 gói thầu.
26/11/2025 16:20
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất khu nhà ở cách ly tâm thần nam và công trình phụ trợ củaTrung tâm Bảo trợ Xã hội Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN GIA KHANG
11/11/2025 16:23
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất khu nhà ở cách ly tâm thần nam và công trình phụ trợ củaTrung tâm Bảo trợ Xã hội Lâm Đồng với 1 gói thầu.
27/10/2025 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thực phẩm phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Lâm Đồng với 3 gói thầu.
18/06/2024 17:09
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/12/2020 16:16
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, nâng cấp và mua sắm trang thiết bị tại Trung tâm Bảo trợ xã hội tỉnh Lâm Đồng với 5 gói thầu.
17/12/2020 12:27
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ETS VIỆT NAM
18/11/2019 14:49
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Lâm Đồng với 1 nhà thầu tham gia.
04/11/2019 15:07
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Lâm Đồng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/10/2019 14:12
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho Trung tâm bảo trợ xã hội tỉnh Lâm Đồng với 1 gói thầu.
18/10/2019 12:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TƯỞNG THỊ THANH HIỀN
22/04/2026 14:17
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 18:52
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tượng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026 với 3 gói thầu.
01/04/2026 16:23
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm và gia vị phục vụ đối tư0ợng tại Trung tâm bảo trợ xã hội Tỉnh Lâm Đồng năm 2026 với 3 gói thầu.
01/04/2026 16:19
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
01/12/2025 09:48
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUT GROUP
01/12/2025 09:45
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT
01/12/2025 09:40
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT công trình: Sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt tại Trung tâm Bảo trợ xã hội Lâm Đồng với 3 gói thầu.
26/11/2025 16:20
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất khu nhà ở cách ly tâm thần nam và công trình phụ trợ củaTrung tâm Bảo trợ Xã hội Lâm Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN GIA KHANG
11/11/2025 16:23
Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo cơ sở vật chất khu nhà ở cách ly tâm thần nam và công trình phụ trợ củaTrung tâm Bảo trợ Xã hội Lâm Đồng với 1 gói thầu.
27/10/2025 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 9 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung Tâm Bảo Trợ Xã Hội Tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người làm khoa học là triết gia tồi. "
Albert Einstein
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"