Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.299.188.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.535.482.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 13,04%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.299.188.672 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.535.482.057 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 (03 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Travel OCOP Hoàng Phan
07/07/2026 14:31
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Thuê Tư vấn lập hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống thông tin của Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
22/06/2026 16:46
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải TBMT Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 (03 phần) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2026 17:46
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của gói thầu mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
18/06/2026 14:36
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Thuê Tư vấn lập hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống thông tin của Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ với 1 gói thầu.
18/06/2026 11:53
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị Kiosk lấy số tự động, phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động, phục vụ hoạt động khám chữa bệnh Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
10/06/2026 15:09
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 với 2 gói thầu.
10/06/2026 15:04
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, hàng hóa phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm tháng 6/2026 trong khi chờ kết quả đấu thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Travel OCOP Hoàng Phan
27/05/2026 17:27
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, hàng hóa phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm tháng 6/2026 trong khi chờ kết quả đấu thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Điều dưỡng định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOONG ENTERTAINMENT
19/05/2025 14:11
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế, hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
06/05/2025 10:06
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Điều dưỡng định kỳ năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 10:12
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế, hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 10:11
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Điều dưỡng định kỳ năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 15:09
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải TBMT Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế, hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 13:40
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải TBMT Gói thầu số 01. Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm y tế, hóa chất xét nghiệm để duy trì hoạt động chuyên môn trong khi chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 09:33
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Dịch vụ điều dưỡng định kỳ năm 2025 của Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ tỉnh Hưng Yên với 2 gói thầu.
18/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 (03 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Travel OCOP Hoàng Phan
07/07/2026 14:31
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Thuê Tư vấn lập hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống thông tin của Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
22/06/2026 16:46
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải TBMT Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 (03 phần) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/06/2026 17:46
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của gói thầu mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
18/06/2026 14:36
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Thuê Tư vấn lập hồ sơ đề xuất cấp độ an toàn thông tin cho hệ thống thông tin của Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ với 1 gói thầu.
18/06/2026 11:53
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị Kiosk lấy số tự động, phần mềm tiếp đón bệnh nhân tự động, phục vụ hoạt động khám chữa bệnh Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
10/06/2026 15:09
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 với 2 gói thầu.
10/06/2026 15:04
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ công bố kết quả gói thầu Mua lương thực, thực phẩm, hàng hóa phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm tháng 6/2026 trong khi chờ kết quả đấu thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Travel OCOP Hoàng Phan
27/05/2026 17:27
Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, hàng hóa phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm tháng 6/2026 trong khi chờ kết quả đấu thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm, hàng hóa để phục vụ điều dưỡng tập trung tại Trung tâm năm 2026 với 1 gói thầu.
27/05/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 73 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đã đăng tải 23 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Bảo vệ, chăm sóc sức khỏe cán bộ có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tất cả tiền bạc trên thế giới đều vô dụng đối với người tiêu tiền cũng nhanh như kiếm tiền, hay đối với đất nước của anh ta. Tất cả những gì anh ta để lại là các hóa đơn, và tiếng xấu của một kẻ ngu xuẩn. "
Rudyard Kipling
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.