Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 413.862.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 413.862.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 413.862.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 413.862.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÚC
23/12/2025 17:57
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo sửa chữa dãy nhà A, dãy nhà B, dãy nhà C Trung tâm Chính trị Đông Triều với 4 gói thầu.
23/12/2025 15:53
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo sửa chữa dãy nhà A, dãy nhà B, dãy nhà C Trung tâm Chính trị Đông Triều với 2 gói thầu.
23/12/2025 15:30
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế trang bị cho phòng học của Trung tâm Chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và sản xuất Lợi Đông
21/12/2025 23:59
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế trang bị cho phòng học của Trung tâm Chính trị Đông Triều với 1 gói thầu.
18/12/2025 17:24
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Trung tâm chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển công nghệ MIG Việt
21/11/2025 18:45
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Trung tâm chính trị Đông Triều với 1 gói thầu.
21/11/2025 18:35
Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua ghế của chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAO KIM
16/12/2024 11:04
Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói mua bàn ghế học viên trang bị cho phòng học tại Trung tâm chính trị thành phố Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:42
Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lắp đặt màn hình led của chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
05/12/2024 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAO KIM
16/12/2024 11:04
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói mua bàn ghế học viên trang bị cho phòng học tại Trung tâm chính trị thành phố Đông Triều với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:42
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lắp đặt màn hình led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
05/12/2024 11:36
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp lắp đặt màn hình led cho phòng học số 02 khu giảng đường Trung tâm chính trị thị xã Đông Triều với 1 gói thầu.
05/12/2024 11:23
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và sản xuất Lợi Đông
05/12/2024 10:59
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bàn học viên trang bị cho phòng học số 01 tại Trung tâm bồi dưỡng chính trị thành phố Đông Triều với 1 gói thầu.
05/12/2024 10:40
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BÌNH MINH ĐT
07/05/2024 22:27
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua bàn ghế trang bị cho phòng học khu giảng đường Trung tâm chính trị thị xã Đông Triều với 1 gói thầu.
07/05/2024 22:16
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lắp đặt màn hình Led.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
23/04/2024 21:41
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp lắp đặt màn hình Led cho phòng học khu giảng đường Trung tâm chính trị thị xã Đông Triều với 1 gói thầu.
23/04/2024 21:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chi phí thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN PHÚC
23/12/2025 17:57
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo sửa chữa dãy nhà A, dãy nhà B, dãy nhà C Trung tâm Chính trị Đông Triều với 4 gói thầu.
23/12/2025 15:53
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Dự án: Cải tạo sửa chữa dãy nhà A, dãy nhà B, dãy nhà C Trung tâm Chính trị Đông Triều với 2 gói thầu.
23/12/2025 15:30
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế trang bị cho phòng học của Trung tâm Chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và sản xuất Lợi Đông
21/12/2025 23:59
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế trang bị cho phòng học của Trung tâm Chính trị Đông Triều với 1 gói thầu.
18/12/2025 17:24
Trung tâm Chính trị Đông Triều công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Trung tâm chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển công nghệ MIG Việt
21/11/2025 18:45
Trung tâm Chính trị Đông Triều đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hoá tài liệu lưu trữ của Trung tâm chính trị Đông Triều với 1 gói thầu.
21/11/2025 18:35
Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua ghế của chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAO KIM
16/12/2024 11:04
Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói mua bàn ghế học viên trang bị cho phòng học tại Trung tâm chính trị thành phố Đông Triều của chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều với 1 gói thầu.
16/12/2024 10:42
Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lắp đặt màn hình led của chủ đầu tư Trung tâm Chính trị Đông Triều.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ MINH NGUYÊN
05/12/2024 11:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chính trị Đông Triều có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người khiêm tốn không phải là người thờ ơ với tiếng khen, mà là người chăm chú nghe lời chỉ trích. "
Sartre