Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 132 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 213 gói thầu, trong đó có 125 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 62 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,80%, Xây lắp 0%, Tư vấn 29,58%, Phi tư vấn 36,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.353.479.951 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.778.202.381 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia như sau:
- Có quan hệ với 123 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,80%, Xây lắp 0%, Tư vấn 29,58%, Phi tư vấn 36,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.353.479.951 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 132.778.202.381 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 169 KHLCNT trong đó có 124 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 78 TBMT trong đó tự mời thầu 69 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải TBMT Khảo sát, đánh giá chất lượng dịch vụ các tổ chức cung cấp dịch vụ tin cậy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 17:31
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên nhà ga sân bay Nội Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẶT TRỜI VÀNG
04/09/2026 10:45
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn xây dựng các quy trình về quản lý và vận hành cho các hệ thống thông tin đề xuất cấp độ 3 của Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:36
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn hỗ trợ rà soát hệ thống và đánh giá giám sát duy trì hệ thống quản lý an toàn thông tin theo tiêu chuẩn ISO/IEC 27001:2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ
28/08/2026 17:27
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Khảo sát, đánh giá chất lượng dịch vụ các tổ chức cung cấp dịch vụ tin cậy” với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:28
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên phương tiện công cộng và pano ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VINAGOLD
25/08/2026 10:43
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật phẩm tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xúc Tiến Thương Mại Peaco
22/08/2026 11:28
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải TBMT Kiểm toán kỹ thuật theo tiêu chuẩn quốc tế đối với hệ thống Root CA-G3. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 18:33
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Duy trì đường truyền đồng bộ dữ liệu giữa các hệ thống kỹ thuật của Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
21/08/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Đánh giá, duy trì chứng nhận quốc tế đối với hệ thống RootCA-G3 với 1 gói thầu.
27/08/2025 16:43
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Đào tạo tiêu chuẩn ISO/IEC 17065:2012.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Đào tạo nghiệp vụ Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
02/07/2025 09:24
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Đánh giá, duy trì chứng nhận quốc tế đối với hệ thống RootCA-G3 với 1 gói thầu.
27/06/2025 18:33
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Tổ chức hội thảo và đón tiếp chuyên gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH & SỰ KIỆN HÒN NGỌC VIỆT
20/06/2025 18:39
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT TỔ CHỨC HỘI THẢO TẬP HUẤN “DỊCH VỤ TIN CẬY: CƠ HỘI VÀ THÁCH THỨC TRONG KỶ NGUYÊN LƯỢNG TỬ” VÀ ĐÓN ĐOÀN CHUYÊN GIA NƯỚC NGOÀI VÀO LÀM VIỆC TẠI VIỆT NAM với 1 gói thầu.
20/06/2025 18:30
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Đào tạo tiêu chuẩn ISO/IEC 17065:2012 tại Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:30
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Duy trì trang thông tin điện tử của RootCA quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TOÁN VIỄN THÔNG VIỆT NAM
11/06/2025 09:42
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Khảo sát, đánh giá chất lượng dịch vụ các tổ chức cung cấp dịch vụ chứng thực chữ ký số công cộng năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:30
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Duy trì trang thông tin điện tử của RootCA quốc gia với 1 gói thầu.
24/04/2025 14:25
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Thực hiện khám sức khỏe định kỳ năm 2024 cho viên chức và người lao động của Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
13/12/2024 18:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải TBMT Khảo sát, đánh giá chất lượng dịch vụ các tổ chức cung cấp dịch vụ tin cậy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 17:31
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên nhà ga sân bay Nội Bài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MẶT TRỜI VÀNG
04/09/2026 10:45
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn xây dựng các quy trình về quản lý và vận hành cho các hệ thống thông tin đề xuất cấp độ 3 của Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia với 1 gói thầu.
03/09/2026 09:36
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn hỗ trợ rà soát hệ thống và đánh giá giám sát duy trì hệ thống quản lý an toàn thông tin theo tiêu chuẩn ISO/IEC 27001:2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CHẤT LƯỢNG VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ
28/08/2026 17:27
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Khảo sát, đánh giá chất lượng dịch vụ các tổ chức cung cấp dịch vụ tin cậy” với 1 gói thầu.
28/08/2026 10:28
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên phương tiện công cộng và pano ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VINAGOLD
25/08/2026 10:43
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật phẩm tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xúc Tiến Thương Mại Peaco
22/08/2026 11:28
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đăng tải TBMT Kiểm toán kỹ thuật theo tiêu chuẩn quốc tế đối với hệ thống Root CA-G3. theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 18:33
Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia công bố kết quả gói thầu Duy trì đường truyền đồng bộ dữ liệu giữa các hệ thống kỹ thuật của Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
21/08/2026 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đã đăng tải 132 KHLCNT, trong đó có 213 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đã đăng tải 71 TBMT trong 62 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 69 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia đã đăng tải 191 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia có quan hệ với 123 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia có quan hệ với 39 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chứng thực điện tử quốc gia có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy nhảy lên, nhìn quanh, tìm điều gì đó vui vẻ. Thật vô nghĩa khi cứ ngồi ở đó mà căm ghét mọi người. "
Jethro Tull
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.