Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 20 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 130 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 343 gói thầu, trong đó có 116 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 56 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 281 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 273 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,93%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,08%, Phi tư vấn 38,98%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.106.927.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.728.271.392 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,93%, Xây lắp 0%, Tư vấn 5,08%, Phi tư vấn 38,98%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.106.927.029 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 79.728.271.392 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 70 KHLCNT trong đó có 70 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 43 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 25 gói thầu, trong đó trúng 23 gói, trượt 0 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (19), Đồng Nai (2), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (19), Đồng Nai (2), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 15 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 3 gói, thua 0 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hạ tầng lưu trữ dự phòng cho Trung tâm dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ & TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
14/06/2025 14:32
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Thuê hạ tầng lưu trữ dự phòng cho Trung tâm dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
13/06/2025 15:32
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, nâng cấp hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD QUANG HƯNG
12/06/2025 11:59
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, đảm bảo vận hành máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
12/06/2025 11:54
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống máy lạnh chính xác của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
12/06/2025 11:48
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, nâng cấp hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:41
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, đảm bảo vận hành máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:35
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống máy lạnh chính xác của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:29
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
21/05/2025 16:05
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền Leased line Internet và phòng chống tấn công DDOS cho Hệ thống thông tin Cấp độ 3 (ISP 1) của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
10/05/2025 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thuê hạ tầng lưu trữ dự phòng cho Trung tâm dữ liệu tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ & TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
14/06/2025 14:32
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Thuê hạ tầng lưu trữ dự phòng cho Trung tâm dữ liệu tỉnh với 1 gói thầu.
13/06/2025 15:32
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Bảo trì, nâng cấp hệ thống Phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD QUANG HƯNG
12/06/2025 11:59
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Bảo trì, đảm bảo vận hành máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
12/06/2025 11:54
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống máy lạnh chính xác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
12/06/2025 11:48
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Bảo trì, nâng cấp hệ thống Phòng cháy chữa cháy với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:41
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Bảo trì, đảm bảo vận hành máy phát điện với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:35
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống máy lạnh chính xác với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:29
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
21/05/2025 16:05
Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin với 2 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hạ tầng lưu trữ dự phòng cho Trung tâm dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ & TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
14/06/2025 14:32
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Thuê hạ tầng lưu trữ dự phòng cho Trung tâm dữ liệu tỉnh của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
13/06/2025 15:32
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, nâng cấp hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD QUANG HƯNG
12/06/2025 11:59
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, đảm bảo vận hành máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
12/06/2025 11:54
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống máy lạnh chính xác của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD G93
12/06/2025 11:48
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, nâng cấp hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:41
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, đảm bảo vận hành máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:35
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống máy lạnh chính xác của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:29
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
21/05/2025 16:05
Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đường truyền Leased line Internet và phòng chống tấn công DDOS cho Hệ thống thông tin Cấp độ 3 (ISP 1) của chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
10/05/2025 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải 130 KHLCNT, trong đó có 343 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải 59 TBMT trong 56 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 20 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số tỉnh Bình Dương có quan hệ với 22 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên thế gian này, có một số phụ nữ thích dùng sự dịu dàng để gói ghém tất cả, trong đó có cả đàn ông và cả trái tim vốn trơ cứng như đá của mình; còn một số phụ nữ khác thì lại thích dùng lớp vỏ bọc thật cứng để chụp lên mình, ngăn cách những người đàn ông ở bên ngoài, để bảo vệ cho trái tim yếu đuối của họ. "
Tiên Chanh