Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,09%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,64%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.450.608.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.167.579.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 59,09%, Xây lắp 0%, Tư vấn 13,64%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.450.608.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.167.579.985 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Gia hạn các phần mềm bản quyền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 08:47
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thay thế khóa cửa vân tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NETLINE
19/08/2026 16:33
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa hệ thống lưu trữ SAN và máy chủ phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA LỢI
19/08/2026 15:58
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị, hệ thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP HỆ THỐNG MINH HOÀNG
11/08/2026 15:54
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
31/07/2026 10:24
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thẩm tra kế hoạch thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số Thành phố Hồ Chí Minh
30/07/2026 15:55
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ TÀI CHÍNH VIỆT NAM VVFC
27/07/2026 13:58
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị, hệ thống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 16:33
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ số đối với hệ thống Cổng thông tin điện tử tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ - Chính phủ số
22/07/2026 09:34
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kinh phí vận hành Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh tại tầng 4 tòa nhà VNPT với 9 gói thầu.
17/07/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị, vật tư điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VIỄN THÔNG GIA KHÁNH
06/10/2025 08:42
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua sắm linh kiện, vật tư công nghệ thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP HỆ THỐNG MINH HOÀNG
03/10/2025 17:08
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
24/09/2025 10:45
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
12/08/2025 09:18
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê đường truyền SLCD.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
11/08/2025 17:46
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê đường truyền internet trực tiếp (Leased line) làm đường truyền dự phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE
11/08/2025 17:18
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê đường truyền internet trực tiếp (Leased line) làm đường truyền chính.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
11/08/2025 17:09
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ PSD
08/08/2025 14:16
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ
10/07/2025 17:07
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ
10/07/2025 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Gia hạn các phần mềm bản quyền theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 08:47
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thay thế khóa cửa vân tay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ NETLINE
19/08/2026 16:33
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sửa chữa hệ thống lưu trữ SAN và máy chủ phiến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA LỢI
19/08/2026 15:58
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị, hệ thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÍCH HỢP HỆ THỐNG MINH HOÀNG
11/08/2026 15:54
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECKAD
31/07/2026 10:24
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Thẩm tra kế hoạch thuê.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số Thành phố Hồ Chí Minh
30/07/2026 15:55
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỊNH GIÁ VÀ DỊCH VỤ TÀI CHÍNH VIỆT NAM VVFC
27/07/2026 13:58
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Bảo trì, bảo dưỡng thiết bị, hệ thống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/07/2026 16:33
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Kế hoạch thuê dịch vụ công nghệ số đối với hệ thống Cổng thông tin điện tử tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ - Chính phủ số
22/07/2026 09:34
Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đăng tải KHLCNT Kinh phí vận hành Trung tâm tích hợp dữ liệu tỉnh tại tầng 4 tòa nhà VNPT với 9 gói thầu.
17/07/2026 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Chuyển đổi số và Công nghệ thông tin có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự chuyên nghiệp là biết phải làm thế nào, phải làm khi nào, và thực hiện điều đó. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.