Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 37 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm công trình: Nâng cấp tuyến đường Đinh Huấn - Nguyễn Thị Thịnh các đoạn còn lại + Mương thoát nước dọc (Đth.6).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
04/08/2026 15:21
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Nâng cấp tuyến đường Đinh Huấn - Nguyễn Thị Thịnh các đoạn còn lại + Mương thoát nước dọc (Đth.6).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC XÂY DỰNG KIẾN VIỆT
04/08/2026 15:17
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình: Nâng cấp tuyến đường Đinh Huấn - Nguyễn Thị Thịnh các đoạn còn lại + Mương thoát nước dọc (Đth.6).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG MAI
04/08/2026 15:09
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT thực hiện công trình Nâng cấp tuyến đường Đinh Huấn - Nguyễn Thị Thịnh các đoạn còn lại + Mương thoát nước dọc (Đth.6) với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:35
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình: Hoàn thiện hệ thống thoát nước chống ngập Trường Tiểu học Tịnh Phong (điểm Trung tâm).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
16/07/2026 11:13
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hoàn thiện hệ thống thoát nước chống ngập Trường Tiểu học Tịnh Phong (điểm Trung tâm).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư Vấn và Xây Dựng Đức Long
16/07/2026 11:06
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình: Hoàn thiện hệ thống thoát nước chống ngập Trường Tiểu học Tịnh Phong (điểm Trung tâm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ TƯ VẤN VIỆT NGA
16/07/2026 10:59
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm dự án: Hệ thống điện chiếu sáng công cộng tuyến ĐH.20 (đoạn quan Khu tái định cư Vũng Thảo) và tuyến ĐH.14C (đoạn từ ngã tư Hàng Gia đi phường Trương Quang Trọng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
14/07/2026 11:32
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng dự án: Hệ thống điện chiếu sáng công cộng tuyến ĐH.20 (đoạn qua Khu tái định cư Vũng Thảo) và tuyến ĐH.14C (đoạn từ ngã tư Hàng Gia đi phường Trương Quang Trọng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN HOÀ
14/07/2026 11:26
Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng dự án: Hệ thống điện chiếu sáng công cộng tuyến ĐH.20 (đoạn qua Khu tái định cư Vũng Thảo) và tuyến ĐH.14C (đoạn từ ngã tư Hàng Gia đi phường Trương Quang Trọng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
14/07/2026 11:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ công xã Thọ Phong có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mệt mỏi là chiếc gối êm nhất. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.