Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm như sau:
- Là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 79 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 79 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 34 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Bổ sung thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt trong khu dân cư trên địa bàn phường Hà Lầm và thành phần công việc còn thiếu tại Hợp đồng số 01/HĐTTCUDV/2026 ngày 14/01/2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 18:18
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
25/08/2026 09:40
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
25/08/2026 09:36
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự toán: Bổ sung thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt trong khu dân cư trên địa bàn phường Hà Lầm và thành phần công việc còn thiếu tại Hợp đồng số 01/HĐ-TTCUDV/2026 ngày 14/01/2026 (Gói thầu số 03 – Dịch vụ thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt và vệ sinh công cộng trên địa bàn phường Hà Lầm năm 2026) với 3 gói thầu.
22/08/2026 18:21
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Tư vấn giám sát hạng mục PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ HUẤN LUYỆN AN TOÀN VŨ GIA
10/08/2026 10:46
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: giám sát khảo sát.
06/08/2026 09:57
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
04/08/2026 17:59
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 05: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đ&H
04/08/2026 17:58
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG HẠ LONG
04/08/2026 17:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Hà Lầm có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đằng sau mọi lời nói có ý nghĩa đều có sự im lặng tốt đẹp hơn, Sự im lặng sâu sắc như Vĩnh hằng, lời nói nông cạn như Thời gian. "
Thomas Carlyle