Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 700.142.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 689.399.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 700.142.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 689.399.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/11/2021 11:22
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá.
04/11/2021 10:44
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá.
04/11/2021 10:42
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với 4 gói thầu.
04/11/2021 10:32
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm quản lý đăng kiểm tàu cá của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/08/2018 15:27
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý đăng kiểm tàu cá của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với 3 gói thầu.
09/08/2018 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm đăng kiểm tàu cá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: AN BINH TRADING DEVELOPMENT INVESTMENT JOINT STOCK COMPANY
24/11/2021 15:43
Trung tâm đăng kiểm tàu cá công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2021 16:20
Trung tâm đăng kiểm tàu cá đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/11/2021 11:22
Trung tâm đăng kiểm tàu cá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư VIETLAND
04/11/2021 10:44
Trung tâm đăng kiểm tàu cá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư EC Việt Nam
04/11/2021 10:42
Trung tâm đăng kiểm tàu cá đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 với 4 gói thầu.
04/11/2021 10:32
Trung tâm đăng kiểm tàu cá đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm quản lý đăng kiểm tàu cá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/08/2018 15:27
Trung tâm đăng kiểm tàu cá đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý đăng kiểm tàu cá với 3 gói thầu.
09/08/2018 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/11/2021 11:22
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá.
04/11/2021 10:44
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá.
04/11/2021 10:42
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo các phòng làm việc của Trung tâm Đăng kiểm tàu cá năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với 4 gói thầu.
04/11/2021 10:32
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm quản lý đăng kiểm tàu cá của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/08/2018 15:27
Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý đăng kiểm tàu cá của chủ đầu tư Trung tâm đăng kiểm tàu cá với 3 gói thầu.
09/08/2018 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm đăng kiểm tàu cá có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự ngu xuẩn không thể được chữa trị. Sự ngu xuẩn là tội tử hình chung duy nhất; hình phạt là cái chết. Không thể kháng án, và bản án được tự động thi hành, không hề khoan thứ. "
Robert A Heinlein
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.