Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.909.997.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.858.697.480 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.909.997.480 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.858.697.480 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 28 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị kiểm tra đèn chiếu sáng phía trước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CANES
04/12/2025 08:33
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Mua thiết bị kiểm tra đèn chiếu sáng phía trước với 1 gói thầu.
01/12/2025 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh đầu tư và xúc tiến thương mại hoàng mai
03/04/2025 14:03
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:43
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê vệ sinh công nghiệp năm 2025 của Trung tâm đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP HÒA BÌNH
20/03/2025 14:24
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Thuê vệ sinh công nghiệp năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:11
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
15/10/2024 14:50
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
15/10/2024 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP HÒA BÌNH
27/12/2023 11:44
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vệ sinh công nghiệp năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
27/12/2023 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh đầu tư và xúc tiến thương mại hoàng mai
03/04/2025 14:03
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:43
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Thuê vệ sinh công nghiệp năm 2025 của Trung tâm đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP HÒA BÌNH
20/03/2025 14:24
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Thuê vệ sinh công nghiệp năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:11
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
15/10/2024 14:50
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên năm 2024 với 1 gói thầu.
15/10/2024 14:41
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP HÒA BÌNH
27/12/2023 11:44
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Cung cấp vệ sinh công nghiệp năm 2023 với 1 gói thầu.
27/12/2023 11:25
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa quốc tế Thu Cúc - Chi nhánh Công ty cổ phần y khoa & Thẩm mỹ Thu Cúc.
18/10/2023 11:24
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV năm 2023 với 1 gói thầu.
18/10/2023 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị kiểm tra đèn chiếu sáng phía trước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CANES
04/12/2025 08:33
Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đăng tải KHLCNT Mua thiết bị kiểm tra đèn chiếu sáng phía trước với 1 gói thầu.
01/12/2025 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh đầu tư và xúc tiến thương mại hoàng mai
03/04/2025 14:03
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
01/04/2025 15:43
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê vệ sinh công nghiệp năm 2025 của Trung tâm đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP HÒA BÌNH
20/03/2025 14:24
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Thuê vệ sinh công nghiệp năm 2025 của Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 29-06V của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
19/03/2025 16:11
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
15/10/2024 14:50
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công nhân viên năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
15/10/2024 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2024 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VỆ SINH CÔNG NGHIỆP HÒA BÌNH
27/12/2023 11:44
Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vệ sinh công nghiệp năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V với 1 gói thầu.
27/12/2023 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V đã đăng tải 31 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Đăng kiểm xe cơ giới số 2906V có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có ba loại người; yêu tri thức, yêu danh dự, và yêu lợi lộc. "
Plato
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.