Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 4,35%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.471.437.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.439.299.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 4,35%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.471.437.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.439.299.995 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 38 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 16 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 5 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 70.11% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 91.7% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (3), TP.Hồ Chí Minh (3), Nghệ An (3), Phú Thọ (1), Thanh Hoá (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ninh (3), Bà Rịa - Vũng Tàu (3), Nghệ An (3), Hòa Bình (1), Thanh Hoá (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 8 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 9 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 1 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, vật tư tiêu hao của Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn D.V.G
19/06/2026 15:51
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu, vật tư tiêu hao của Trung tâm với 1 gói thầu.
16/06/2026 17:20
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
03/06/2026 16:58
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm với 1 gói thầu.
29/05/2026 14:14
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư. phụ kiện NDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP KIỂM ĐỊNH VIỆT NAM
03/04/2026 11:31
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu linh kiện điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC VÂN
03/04/2026 10:03
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TĐT VIỆT NAM
02/04/2026 15:01
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật (TV-01).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM
02/04/2026 14:15
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV MINH ANH VIỆT NAM
01/04/2026 12:08
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2026 với 1 gói thầu.
25/03/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị kiểm tra dòng điện xoáy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP KIỂM ĐỊNH VIỆT NAM
18/06/2025 11:11
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị kiểm tra dòng điện xoáy với 1 gói thầu.
18/06/2025 09:28
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ hàng năm cho viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
17/04/2025 15:46
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ hàng năm cho viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2025 với 1 gói thầu.
09/04/2025 10:18
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cho cán bộ, viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm Đánh giá không phá hủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV MINH ANH VIỆT NAM
11/03/2025 10:04
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Đánh giá không phá hủy với 1 gói thầu.
05/03/2025 09:15
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Đánh giá không phá hủy với 1 gói thầu.
04/03/2025 16:39
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Thuê thiết bị kiểm tra đánh giá không phá hủy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ HẠT NHÂN NEAD
27/09/2024 16:15
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp Thiết bị kiểm tra Siêu âm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC KỸ THUẬT L.C.D
27/09/2024 16:14
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố KQMT gói thầu Cung cấp Thiết bị kiểm tra Siêu âm với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2024 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, vật tư tiêu hao của Trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn D.V.G
19/06/2026 15:51
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu, vật tư tiêu hao của Trung tâm với 1 gói thầu.
16/06/2026 17:20
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Hà Nội
03/06/2026 16:58
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động làm việc tại Trung tâm với 1 gói thầu.
29/05/2026 14:14
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư. phụ kiện NDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP KIỂM ĐỊNH VIỆT NAM
03/04/2026 11:31
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp nguyên vật liệu linh kiện điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ NGỌC VÂN
03/04/2026 10:03
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TĐT VIỆT NAM
02/04/2026 15:01
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật (TV-01).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM
02/04/2026 14:15
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ công bố kết quả gói thầu Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV MINH ANH VIỆT NAM
01/04/2026 12:08
TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đăng tải KHLCNT Cung cấp hiện vật bằng đường, sữa cho cán bộ, viên chức, người lao động Trung tâm Đánh giá không phá hủy năm 2026 với 1 gói thầu.
25/03/2026 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đã đăng tải 23 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM ĐÁNH GIÁ KHÔNG PHÁ HUỶ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người đi nhiều hiểu biết nhiều. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.