Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.925.269.807 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.160.615.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.925.269.807 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.160.615.918 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI như sau:
- Là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - CÂY XANH - CHIẾU SÁNG HỮU TÌNH
31/12/2024 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 xã Long Điền, Điên Hải và thị trấn Gành Hào. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
30/12/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 xã Long Điền, Điên Hải và thị trấn Gành Hào. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 14:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 xã Long Điền, Điên Hải và thị trấn Gành Hào. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 17:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 12:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 12:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 11:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI với 6 gói thầu.
11/12/2024 10:54
Bên mời thầu Công ty TNHHtư vấn xây dựng & Dịch vụ Hoài Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - CÂY XANH - CHIẾU SÁNG HỮU TÌNH
05/12/2024 14:23
Bên mời thầu Công ty TNHHtư vấn xây dựng & Dịch vụ Hoài Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - CÂY XANH - CHIẾU SÁNG HỮU TÌNH
05/12/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 12:05
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 12:02
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 11:59
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đăng tải KHLCNT Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 với 6 gói thầu.
11/12/2024 10:54
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT LONG
11/10/2024 18:25
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC HÂN BẠC LIÊU
11/10/2024 18:22
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VÂN ĐẤU THẦU NAM VIỆT
11/10/2024 18:12
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC HÂN BẠC LIÊU
11/10/2024 17:58
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHHtư vấn xây dựng & Dịch vụ Hoài Phương
11/10/2024 17:55
TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THUẬN PHI
11/10/2024 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU NAM VIỆT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - CÂY XANH - CHIẾU SÁNG HỮU TÌNH
31/12/2024 14:34
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 xã Long Điền, Điên Hải và thị trấn Gành Hào. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
30/12/2024 10:46
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 xã Long Điền, Điên Hải và thị trấn Gành Hào. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 14:54
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - THIẾT KẾ ĐÔ THỊ XANH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 xã Long Điền, Điên Hải và thị trấn Gành Hào. của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 17:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 12:05
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 12:02
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ - XÂY DỰNG 79 HD
11/12/2024 11:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải KHLCNT Trang trí Tết Nguyên đán năm 2025 của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI với 6 gói thầu.
11/12/2024 10:54
Bên mời thầu Công ty TNHHtư vấn xây dựng & Dịch vụ Hoài Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - CÂY XANH - CHIẾU SÁNG HỮU TÌNH
05/12/2024 14:23
Bên mời thầu Công ty TNHHtư vấn xây dựng & Dịch vụ Hoài Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - CÂY XANH - CHIẾU SÁNG HỮU TÌNH
05/12/2024 14:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải 6 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM DỊCH VỤ ĐÔ THỊ HUYỆN ĐÔNG HẢI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đại học chính là môi trường có ảnh hưởng xấu tới người khác, mới bước vào là những đứa trẻ như tờ giấy trắng, và chui ra khoác trên mình đủ thứ màu sắc. "
Tiểu Hài Tử Ta Đến Đây
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.