Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.265.766.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.259.629.174 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.265.766.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.259.629.174 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sơn lan can sắt ban công tại nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ 3S
25/08/2026 11:10
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp tủ locker 6 ngăn phục vụ học sinh sinh viên khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN QUANG PHƯƠNG
24/08/2026 10:35
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sơn lan can sắt ban công tại nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường văn hóa nghệ thuật với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:22
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ locker 6 ngăn phục vụ học sinh, sinh viên khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:33
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng định kỳ 04 thang máy tại nhà A, nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MACAN VIỆT NAM
08/04/2026 15:46
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng định kỳ 04 thang máy tại nhà A, nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật với 1 gói thầu.
02/04/2026 16:34
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lát vá nền, sơn bả phòng lưu trú nhà A, B, chống thấm trần buồng thang máy nhà B tại khu ký tgúc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển công nghệ An Bình Phát
26/11/2025 17:56
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho nhân viên bảo vệ và nhân viên phục vụ của Trung tâm Dịch vụ Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG BẢO TÂM
21/11/2025 18:06
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Dọn vệ sinh, hút, nạo vét bể phốt nhà A và nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ 3S
21/11/2025 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần kiến trúc và nội thất AIC
13/11/2025 16:09
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật: Sửa chữa, thay thế nguồn cấp nước sạch thuộc hệ thống hạ tầng khu văn hóa nghệ thuật Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ QUẢNG AN
11/11/2025 18:50
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật gói thầu: Sửa chữa, thay thế nguồn cấp nước sạch thuộc hệ thống hạ tầng khu văn hóa nghệ thuật Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HẠ TẦNG ĐÔNG A
11/11/2025 18:46
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế nguồn cấp nước sạch thuộc hệ thống hạ tầng Khu văn hóa nghệ thuật Mai Dịch cảu Văn Phòng Bộ với 2 gói thầu.
11/11/2025 18:42
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ THIẾT KẾ XÂY DỰNG SỐ 18
11/11/2025 18:12
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT “Sửa chữa hàng rào, hạ tầng kỹ thuật sân rèn luyện thể chất tại Khu Văn hóa nghệ thuật Mai Dịch” của Văn phòng Bộ với 2 gói thầu.
11/11/2025 18:00
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
16/09/2025 17:16
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN NHÂN TÂM VIỆT
16/09/2025 17:13
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế nguồn cấp nước sạch thuộc hệ thống hạ tầng khu Văn hóa nghệ thuật Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN NƯỚC 24H VIỆT
20/06/2025 18:03
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào, hạ tầng kỹ thuật sân rèn luyện thể chất tại Khu văn hóa nghệ thuật Mai Dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TRƯỜNG THỊNH
23/04/2025 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sơn lan can sắt ban công tại nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ 3S
25/08/2026 11:10
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Cung cấp tủ locker 6 ngăn phục vụ học sinh sinh viên khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN QUANG PHƯƠNG
24/08/2026 10:35
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sơn lan can sắt ban công tại nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường văn hóa nghệ thuật với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:22
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Cung cấp tủ locker 6 ngăn phục vụ học sinh, sinh viên khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:33
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng định kỳ 04 thang máy tại nhà A, nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MACAN VIỆT NAM
08/04/2026 15:46
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng định kỳ 04 thang máy tại nhà A, nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật với 1 gói thầu.
02/04/2026 16:34
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lát vá nền, sơn bả phòng lưu trú nhà A, B, chống thấm trần buồng thang máy nhà B tại khu ký tgúc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển công nghệ An Bình Phát
26/11/2025 17:56
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồng phục cho nhân viên bảo vệ và nhân viên phục vụ của Trung tâm Dịch vụ Văn hóa, Thể thao và Du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO HỘ LAO ĐỘNG BẢO TÂM
21/11/2025 18:06
Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch công bố kết quả gói thầu Dọn vệ sinh, hút, nạo vét bể phốt nhà A và nhà B khu ký túc xá sinh viên các trường Văn hóa nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI, CÔNG NGHIỆP VÀ DỊCH VỤ 3S
21/11/2025 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ văn hóa, thể thao và du lịch có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trên đời có 3 thứ làm ta đau khổ: rượu ngon làm ta mất trí, tiền nhiều làm ta bất chính, vợ đẹp làm ta đau khổ. "
J.P.Sartre