Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 45 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.823.227.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.715.993.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.823.227.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.715.993.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư dự án "Đầu tư nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị công nghệ thông tin và xây dựng phần mềm thu thập, phân tích, dự báo thông tin thị trường lao động” của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 3 gói thầu.
06/06/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dựng Nhà bạt tổ chức các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ MỸ THUẬT VÀ SỰ KIỆN MINH QUÂN
14/04/2025 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu In cẩm nang và Sổ tay CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT NHUNG
10/04/2025 11:33
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT In cẩm nang và Sổ tay phục vụ các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:45
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức Ngày hội việc làm đầu xuân Ất tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT MINH KHÔI
11/02/2025 14:59
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức Ngày hội việc làm đầu xuân Ất tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
05/02/2025 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
20/12/2024 11:08
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
05/12/2024 10:46
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
27/10/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định công bố kết quả gói thầu Thi công dựng Nhà bạt tổ chức các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ MỸ THUẬT VÀ SỰ KIỆN MINH QUÂN
14/04/2025 10:52
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định công bố kết quả gói thầu In cẩm nang và Sổ tay CTMT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT NHUNG
10/04/2025 11:33
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đăng tải KHLCNT In cẩm nang và Sổ tay phục vụ các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:54
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đăng tải KHLCNT Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:45
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định công bố kết quả gói thầu Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức Ngày hội việc làm đầu xuân Ất tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT MINH KHÔI
11/02/2025 14:59
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đăng tải KHLCNT Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức Ngày hội việc làm đầu xuân Ất tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
05/02/2025 11:13
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
20/12/2024 11:08
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản với 1 gói thầu.
05/12/2024 10:46
Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
27/10/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Chuẩn bị đầu tư dự án "Đầu tư nâng cấp cơ sở hạ tầng, trang thiết bị công nghệ thông tin và xây dựng phần mềm thu thập, phân tích, dự báo thông tin thị trường lao động” của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 3 gói thầu.
06/06/2025 15:51
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dựng Nhà bạt tổ chức các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ MỸ THUẬT VÀ SỰ KIỆN MINH QUÂN
14/04/2025 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu In cẩm nang và Sổ tay CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT NHUNG
10/04/2025 11:33
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT In cẩm nang và Sổ tay phục vụ các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:54
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức các phiên GDVL lưu động CTMT năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
27/03/2025 14:45
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức Ngày hội việc làm đầu xuân Ất tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT MINH KHÔI
11/02/2025 14:59
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Thi công dựng Nhà bạt (bàn, ghế, Backdrop, …) phục vụ Tổ chức Ngày hội việc làm đầu xuân Ất tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
05/02/2025 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
20/12/2024 11:08
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định với 1 gói thầu.
05/12/2024 10:46
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI GIANG BÌNH ĐỊNH
27/10/2024 14:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải 45 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải 9 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định đã đăng tải 45 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ Việc làm Bình Định có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy phân biệt điều gì cần coi trọng, và hãy cười mọi thứ còn lại. "
Hermann Hesse