Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 46 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.910.114.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.769.821.020 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 57,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.910.114.424 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.769.821.020 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,03%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà tư vấn, giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NAM
02/05/2024 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu SỬA CHỮA KHU NHÀ TƯ VẤN, GIỚI THIỆU VIỆC LÀM, TỔ CHỨC SÀN GIAO DỊCH VIỆC LÀM của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC HƯNG YÊN
02/05/2024 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà tư vấn, giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với 2 gói thầu.
01/04/2024 11:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ DỮ LIỆU SỐ TDS
27/12/2023 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2023 15:02
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với 1 gói thầu.
13/12/2023 15:47
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệm năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với 4 gói thầu.
12/12/2023 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi Công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC HƯNG YÊN
21/04/2023 15:33
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện Ngày hội tư vấn học nghề, giới thiệu việc làm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂM NHẠC VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN LINH NGUYỄN
20/04/2023 20:50
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà lớp học nghề của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NAM
02/03/2023 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà tư vấn, giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NAM
02/05/2024 15:45
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên công bố kết quả gói thầu SỬA CHỮA KHU NHÀ TƯ VẤN, GIỚI THIỆU VIỆC LÀM, TỔ CHỨC SÀN GIAO DỊCH VIỆC LÀM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC HƯNG YÊN
02/05/2024 15:42
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà tư vấn, giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm với 2 gói thầu.
01/04/2024 11:38
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ DỮ LIỆU SỐ TDS
27/12/2023 14:22
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2023 14:40
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2023 15:02
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp năm 2023 với 1 gói thầu.
13/12/2023 15:47
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệm năm 2023 với 4 gói thầu.
12/12/2023 10:18
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thi Công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC HƯNG YÊN
21/04/2023 15:33
Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện Ngày hội tư vấn học nghề, giới thiệu việc làm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂM NHẠC VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN LINH NGUYỄN
20/04/2023 20:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà tư vấn, giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NAM
02/05/2024 15:45
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu SỬA CHỮA KHU NHÀ TƯ VẤN, GIỚI THIỆU VIỆC LÀM, TỔ CHỨC SÀN GIAO DỊCH VIỆC LÀM của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC HƯNG YÊN
02/05/2024 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà tư vấn, giới thiệu việc làm, tổ chức sàn giao dịch việc làm của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với 2 gói thầu.
01/04/2024 11:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ DỊCH VỤ DỮ LIỆU SỐ TDS
27/12/2023 14:22
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2023 15:02
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với 1 gói thầu.
13/12/2023 15:47
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dịch vụ scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệm năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên với 4 gói thầu.
12/12/2023 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi Công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHƯỚC HƯNG YÊN
21/04/2023 15:33
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức sự kiện Ngày hội tư vấn học nghề, giới thiệu việc làm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ÂM NHẠC VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN LINH NGUYỄN
20/04/2023 20:50
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà lớp học nghề của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NHẤT NAM
02/03/2023 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 46 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải 7 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Hưng Yên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những giờ phút sung sướng nhất của đời tôi là mấy lần ít ỏi được sống trong tổ ấm gia đình. "
Joseph Jefferson
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.