Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 83 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 82 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 15%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.379.209.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.521.673.097 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 15%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.379.209.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.521.673.097 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 74 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 14 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP 386
07/08/2025 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 10:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chòn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
03/06/2025 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT
03/06/2025 14:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu do chủ đầu tư tự thực hiện thuộc dự toán mua sắm dịch vụ Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tại Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 2 gói thầu.
24/04/2025 16:47
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:15
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc của Trung Tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 3 gói thầu.
23/04/2025 14:10
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KCL
10/01/2025 14:35
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 3 gói thầu.
27/12/2024 09:14
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu dự toán mua sắm scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/12/2024 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chòn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHƯỚC TRUNG AN
03/06/2025 14:43
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT
03/06/2025 14:38
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:15
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc của Trung Tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 3 gói thầu.
23/04/2025 14:10
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Kiểm thử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KCL
10/01/2025 14:35
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Quảng Nam với 3 gói thầu.
27/12/2024 09:14
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu dự toán mua sắm scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/12/2024 09:14
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Quảng Nam với 3 gói thầu.
27/12/2024 09:08
Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát mua sắm thiết bị và xây dựng phần mềm nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THÔNG TIN CHÂU HOÀNG TÍN
13/12/2024 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP 386
07/08/2025 09:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT đã đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 10:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chòn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
03/06/2025 14:43
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG INVESTMENT
03/06/2025 14:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu do chủ đầu tư tự thực hiện thuộc dự toán mua sắm dịch vụ Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp tại Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 2 gói thầu.
24/04/2025 16:47
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:15
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc của Trung Tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 3 gói thầu.
23/04/2025 14:10
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KCL
10/01/2025 14:35
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình sửa chữa khu nhà làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 3 gói thầu.
27/12/2024 09:14
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn Nhà thầu dự toán mua sắm scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam với 1 gói thầu.
27/12/2024 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải 83 KHLCNT, trong đó có 84 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 14 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Quảng Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Lực lượng của dân chúng nhiều vô cùng. Không cố, thì việc gì làm cũng không xong. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.