Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 70 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.048.163.036 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.945.657.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.048.163.036 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.945.657.250 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 69 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2022 11:22
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:43
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:11
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp bảo quản, lưu trữ hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
13/07/2022 16:59
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp bảo quản, lưu trữ hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với 1 gói thầu.
28/06/2022 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản thay thế cá nhân của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/06/2022 10:14
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
17/05/2022 10:29
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
17/05/2022 10:15
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm tủ lưu trữ di động của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FCD TRƯỜNG PHÁT
30/09/2022 10:34
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy phát điện với 1 nhà thầu tham gia.
08/08/2022 15:55
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN THƯ VÀ LƯU TRỮ VIỆT NAM
04/08/2022 19:27
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2022 11:22
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:43
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:11
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ lưu trữ di động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH FCD TRƯỜNG PHÁT
26/07/2022 17:59
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản thay thế cá nhân của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SSC
21/07/2022 14:23
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Cung cấp hộp bảo quản, lưu trữ hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và lưu trữ Đông Đô
13/07/2022 16:59
Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản thay thế cá nhân của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với 10 nhà thầu tham gia.
29/06/2022 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/08/2022 11:22
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/07/2022 17:43
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với 1 gói thầu.
27/07/2022 15:11
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hộp bảo quản, lưu trữ hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
13/07/2022 16:59
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hộp bảo quản, lưu trữ hồ sơ Bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với 1 gói thầu.
28/06/2022 14:41
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản thay thế cá nhân của Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
22/06/2022 10:14
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Scan hồ sơ bảo hiểm thất nghiệp của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/05/2022 17:29
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
17/05/2022 10:29
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa.
17/05/2022 10:15
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải TBMT Mua sắm tủ lưu trữ di động của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/05/2022 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải 70 KHLCNT, trong đó có 74 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 42 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm Thanh Hóa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Những người trẻ tuổi yêu thích điều gì thú vị và kỳ lạ, cho dù điều đó đúng hay sai. Những trí tuệ trưởng thành hơn yêu thích điều gì thú vị và kỳ lạ về sự thật. Những trí tuệ hoàn toàn trưởng thành rốt cuộc yêu sự thật, thậm chí khi nó có vẻ đơn sơ giản dị, và buồn chán trong mắt người; bởi họ phát hiện ra sự thật thường có khuynh hướng bộc lộ sự thông tuệ sâu sắc nhất trong vỏ bọc của sự giản đơn. "
Friedrich Nietzsche