Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.555.417.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.512.697.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.555.417.296 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.512.697.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,94%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ “Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025” của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Quang Liêm
22/05/2025 10:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất và phát sóng chuyên mục Chính sách Bảo hiểm thất nghiệp-Kết nối việc làm, thông tin thị trường lao động năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Bắc Kạn
21/05/2025 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị thực hiện sản xuất và phát sóng chuyên mục "Chính sách Bảo hiểm thất nghiệp-Kết nối việc làm, thông tin thị trường lao động" năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:36
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:30
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:26
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dựán của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚ BKA
03/01/2025 09:53
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG CKC VIỆT NAM
03/01/2025 09:45
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN TƯỜNG
30/12/2024 16:12
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải TBMT Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:39
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc công trình sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 3 gói thầu.
11/12/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ “Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Quang Liêm
22/05/2025 10:38
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn công bố kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất và phát sóng chuyên mục Chính sách Bảo hiểm thất nghiệp-Kết nối việc làm, thông tin thị trường lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Bắc Kạn
21/05/2025 15:42
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dựán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚ BKA
03/01/2025 09:53
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG CKC VIỆT NAM
03/01/2025 09:45
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN TƯỜNG
30/12/2024 16:12
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn công bố KQMT gói thầu Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 08:28
Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đăng tải TBMT Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ “Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025” của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Quang Liêm
22/05/2025 10:38
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện sản xuất và phát sóng chuyên mục Chính sách Bảo hiểm thất nghiệp-Kết nối việc làm, thông tin thị trường lao động năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Phát thanh và Truyền hình Bắc Kạn
21/05/2025 15:42
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn đơn vị thực hiện sản xuất và phát sóng chuyên mục "Chính sách Bảo hiểm thất nghiệp-Kết nối việc làm, thông tin thị trường lao động" năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:36
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:30
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT gói thầu thuê dịch vụ lắp đặt sân khấu, in ấn, âm thanh, ánh sáng, màn hình Led, cảnh trí sân khấu, in ấn, bàn ghế phục vụ Ngày hội việc làm Khu công nghiệp Thanh Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:26
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dựán của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÚ BKA
03/01/2025 09:53
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG CKC VIỆT NAM
03/01/2025 09:45
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUẬN TƯỜNG
30/12/2024 16:12
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải TBMT Sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 17:39
Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc công trình sửa chữa văn phòng làm việc Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn với 3 gói thầu.
11/12/2024 15:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Dịch vụ việc làm tỉnh Bắc kạn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trẻ con, những đứa trẻ đáng yêu, có thể an ủi người phụ nữ về sắc đẹp đã tàn phai. "
Balzac
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.