Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.027.155.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.801.190.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.027.155.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.801.190.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
23/12/2024 17:42
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:28
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
06/12/2024 21:38
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT
06/12/2024 21:29
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với 3 gói thầu.
04/12/2024 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
26/12/2023 09:32
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng Người có công của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với 4 gói thầu.
06/12/2023 10:19
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
03/01/2023 10:03
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
21/12/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
23/12/2024 17:42
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 10:07
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:28
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
06/12/2024 21:38
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT
06/12/2024 21:29
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với 3 gói thầu.
04/12/2024 15:35
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
26/12/2023 09:32
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
14/12/2023 14:09
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 11:13
Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng Người có công với 4 gói thầu.
06/12/2023 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
23/12/2024 17:42
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm điều dưỡng Người có công Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:28
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
06/12/2024 21:38
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT
06/12/2024 21:29
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng tại Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với 3 gói thầu.
04/12/2024 15:35
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI GIANG LAM
26/12/2023 09:32
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị phục vụ công tác Điều dưỡng Người có công năm 2023 của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2023 11:13
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác điều dưỡng Người có công của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với 4 gói thầu.
06/12/2023 10:19
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
03/01/2023 10:03
Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
21/12/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Điều dưỡng Người có công Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Giúp người khác dành được giấc mơ của họ, và bạn sẽ đạt được giấc mơ của mình. "
Les Brown
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.