Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Festival Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 170 gói (với 171 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,15%, Xây lắp 25,73%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 40,35%, Hỗn hợp 3,51%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.163.217.842.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.061.077.700.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Festival Huế như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,15%, Xây lắp 25,73%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 40,35%, Hỗn hợp 3,51%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.163.217.842.313 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.061.077.700.613 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,78%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm hội Khai màn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 17:13
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thấu số 11: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm giã bạn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 16:55
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung cấp nến chiếu sáng trang trí của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 19:25
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thấu số 11: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm giã bạn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 18:57
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm hội Khai màn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 18:40
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Cho thuê màn hình Led P4.8 phục vụ chương trình Đêm hội Khai màn, các chương trình nghệ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2022 18:17
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại sân khấu Quốc Tử Giám, sân khấu Cồn Dã Viên của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 17:37
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại sân khấu Bia Quốc Học, Công viên 3-2 của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2022 17:03
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung ứng dịch vụ cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại Đêm hội Khai màn Festival Huế 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 16:34
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung ứng dịch vụ cho thuê hệ thống sân khấu Đêm hội Khai màn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2022 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 11: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm giã bạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG HÀ NỘI
25/06/2022 09:28
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm hội Khai màn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG HÀ NỘI
25/06/2022 09:24
Trung tâm Festival Huế công bố KQMT gói thầu Gói thấu số 11: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm giã bạn với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2022 09:26
Trung tâm Festival Huế công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm hội Khai màn với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2022 09:20
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Cung cấp nến chiếu sáng trang trí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NẾN NGUYÊN QUANG MINH
21/06/2022 09:20
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Cho thuê màn hình Led P4.8 phục vụ chương trình Đêm hội Khai màn, các chương trình nghệ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SHOWTECH
21/06/2022 09:18
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại sân khấu Quốc Tử Giám, sân khấu Cồn Dã Viên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SHOWTECH
21/06/2022 09:16
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại sân khấu Bia Quốc Học, Công viên 3-2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VNC
21/06/2022 09:12
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung ứng dịch vụ cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại Đêm hội Khai màn Festival Huế 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VNC
21/06/2022 09:09
Trung tâm Festival Huế công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung ứng dịch vụ cho thuê hệ thống sân khấu Đêm hội Khai màn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ truyền thông Lạc Việt
21/06/2022 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm hội Khai màn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 17:13
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thấu số 11: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm giã bạn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 16:55
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Cung cấp nến chiếu sáng trang trí của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 19:25
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thấu số 11: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm giã bạn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 18:57
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Hiệu ứng kỹ xảo khói lửa Đêm hội Khai màn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 18:40
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Cho thuê màn hình Led P4.8 phục vụ chương trình Đêm hội Khai màn, các chương trình nghệ thuật của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2022 18:17
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại sân khấu Quốc Tử Giám, sân khấu Cồn Dã Viên của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 17:37
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại sân khấu Bia Quốc Học, Công viên 3-2 của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2022 17:03
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung ứng dịch vụ cho thuê Hệ thống âm thanh, ánh sáng tại Đêm hội Khai màn Festival Huế 2022 của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/06/2022 16:34
Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung ứng dịch vụ cho thuê hệ thống sân khấu Đêm hội Khai màn của chủ đầu tư Trung tâm Festival Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2022 15:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải 6 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải 171 TBMT trong 170 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 142 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế đã đăng tải 63 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 63 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Festival Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhưng bạn thấy đó, thước đo về địa ngục mà bạn có thể chịu đựng cũng là thước đo về tình yêu thương mà bạn có. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.