Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.954.037.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.525.467.902 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.954.037.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.525.467.902 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
29/06/2026 18:51
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIẾN TRÚC ASEAN
29/06/2026 18:48
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
29/06/2026 18:45
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
18/07/2024 08:58
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2024 17:09
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trung tâm GNNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
21/06/2024 15:00
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật liệu xây dựng Đức Long
24/08/2020 11:05
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2020 15:49
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị cho Trung tâm GDNN-GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ NỘI
14/07/2020 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
18/07/2024 08:58
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2024 08:28
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2024 17:09
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trung tâm GNNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
21/06/2024 15:00
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật liệu xây dựng Đức Long
24/08/2020 11:05
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2020 09:04
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2020 15:49
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị cho Trung tâm GDNN-GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ NỘI
14/07/2020 17:20
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn và xây lắp thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thực hành, nhà xưởng, công trình phụ trợ Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với 5 gói thầu.
14/07/2020 13:33
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị cho Trung tâm GDNN-GDTX tỉnh Bắc Ninh với 2 nhà thầu tham gia.
11/05/2020 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TIẾN ĐẠT
29/06/2026 18:51
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ KIẾN TRÚC ASEAN
29/06/2026 18:48
Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN THẮNG
29/06/2026 18:45
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI LONG HƯNG
18/07/2024 08:58
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu 3: Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho trung tâm GDNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/06/2024 17:09
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học cho Trung tâm GNNN – GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
21/06/2024 15:00
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần vật liệu xây dựng Đức Long
24/08/2020 11:05
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2020 15:49
Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị cho Trung tâm GDNN-GDTX tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ NỘI
14/07/2020 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm GDNN - GDTX tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta có thể trả được nợ tiền bạc nhưng vĩnh viễn mắc nợ lòng tốt. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống