Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 2,08%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.567.065.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.277.799.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 2,08%, Phi tư vấn 2,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.567.065.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.277.799.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua lợn đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2025 09:20
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua lợn đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2025 17:47
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bò đực giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGA CHÍN
31/10/2025 10:37
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua lợn đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2025 10:31
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua bò đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM THỦY SẢN VIỆT NAM
09/08/2025 18:01
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIỐNG GIA SÚC BẮC TRUNG BỘ
04/07/2025 14:39
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2025 21:03
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Biển báo mô hình của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẦN THẮNG
24/06/2025 11:20
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM THỦY SẢN VIỆT NAM
09/08/2025 18:01
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa với 7 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:38
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIỐNG GIA SÚC BẮC TRUNG BỘ
04/07/2025 14:39
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2025 21:03
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Biển báo mô hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẦN THẮNG
24/06/2025 11:20
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 15:07
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 17:07
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải KHLCNT Thực hiện chính sách hỗ trợ đầu tư phát triển nông nghiệp, nông thôn trên địa bàn tỉnh Nghệ An theo Nghị quyết số 18/2021/NQ-HĐND năm 2025 với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:05
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải KHLCNT Thực hiện chính sách hỗ trợ đầu tư phát triển nông nghiệp, nông thôn trên địa bàn tỉnh Nghệ An theo Nghị quyết số 18/2021/NQ-HĐND năm 2025 với 3 gói thầu.
29/04/2025 14:02
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình cải tạo đàn bò địa phương bằng kỹ thuật thụ tinh nhân tạo nhằm nâng cao năng suất, hiệu quả với 2 gói thầu.
28/04/2025 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua lợn đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2025 09:20
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua lợn đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/10/2025 17:47
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bò đực giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGA CHÍN
31/10/2025 10:37
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua lợn đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2025 10:31
Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua bò đực giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2025 10:20
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN NÔNG LÂM THỦY SẢN VIỆT NAM
09/08/2025 18:01
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIỐNG GIA SÚC BẮC TRUNG BỘ
04/07/2025 14:39
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thức ăn hỗn hợp cho bò cái có chửa của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/06/2025 21:03
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Biển báo mô hình của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẦN THẮNG
24/06/2025 11:20
Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua vật tư thụ tinh nhân tạo trâu, bò của chủ đầu tư Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/06/2025 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải 48 TBMT trong 48 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm giống chăn nuôi Nghệ An có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn ông không dễ dàng rơi lệ, chẳng qua là chưa chạm đến mức thương tâm. "
Hề Nhạc
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.