Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,11%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 91,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.048.758.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.782.772.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,11%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 91,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.048.758.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.782.772.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Hạ tầng số như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 40 TBMT trong đó tự mời thầu 29 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 4 gói thầu, trong đó trúng 4 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Thái Nguyên (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Bắc Kạn (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng bộ dữ liệu chuẩn hóa về kết quả thực hiện nhiệm vụ khoa học và công nghệ trong lĩnh vực Môi trường được chuẩn hóa phục vụ mô hình LLM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tập đoàn ASI
24/08/2026 09:52
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin độc lập theo mô hình "4 lớp" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:49
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ đặc thù Ứng cứu sự cố, bảo đảm an toàn thông tin mạng tại Bộ Nông nghiệp và Môi trường năm 2026 với 2 gói thầu.
11/08/2026 14:08
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nhiệm vụ khoa học và công nghệ cấp Bộ bắt đầu thực hiện từ năm 2026
Đề tài: Nghiên cứu ứng dụng mô hình ngôn ngữ lớn (LLM) trong xây dựng hệ thống tư vấn, hỗ trợ khai thác, sử dụng dữ liệu về thông tin khoa học trong ngành Nông nghiệp và Môi trường với 3 gói thầu.
03/08/2026 16:18
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT Á CHÂU
30/06/2026 15:19
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Bảo trì, bảo dưỡng cho các hệ thống: điện thoại VoIP; Hệ thống máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ EK
25/03/2026 14:51
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ EK
12/03/2026 12:36
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Mua chứng thư số quốc tế SSL cho tên miền các dịch vụ internet của Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG THỰC SỐ TOÀN CẦU VIỆT NAM
10/03/2026 13:48
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Bảo trì, bảo dưỡng cho các hệ thống: điện thoại VoIP; Hệ thống máy chủ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2026 14:09
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2026 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Mua chứng thư số quốc tế SSL cho tên miền các dịch vụ internet của Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG THỰC SỐ TOÀN CẦU VIỆT NAM
24/12/2025 16:29
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Bảo trì Hệ thống chữa cháy khí FM-200 tại các TTDL của Bộ Tài nguyên và Môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP BÌNH MINH
28/11/2025 11:39
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL (Gồm: hệ thống điều hòa chính xác; hệ thống UPS 60kVA 3 phase; hệ thống rò rỉ chất lỏng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ EK
23/07/2025 10:47
Trung tâm Hạ tầng số công bố KQMT gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL (Gồm: hệ thống điều hòa chính xác; hệ thống UPS 60kVA 3 phase; hệ thống rò rỉ chất lỏng) với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 09:34
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT Á CHÂU
20/06/2025 14:25
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL (Gồm: hệ thống điều hòa chính xác; hệ thống UPS 60kVA 3 phase; hệ thống rò rỉ chất lỏng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/06/2025 17:30
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ đặc thù về quản trị, vận hành và duy trì hệ thống cơ sở hạ tầng công nghệ thông tin của Bộ Tài nguyên và Môi trường năm 2025 với 9 gói thầu.
28/03/2025 16:55
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng cho các hệ thống: điện thoại VoIP; Hệ thống máy chủ (hệ thống ảo hóa tại Trung tâm dữ liệu); hệ thống thiết bị mạng tại Trung tâm dữ liệu và các thiết bị mạng tại các tủ phân tầng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ EK
28/03/2025 14:24
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Thuê bao đường truyền Internet chính cho Trụ sở Bộ TNMT, Cục Chuyển đổi số và Thông tin dữ liệu TNMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG FPT
28/03/2025 10:20
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Thuê bao đường truyền internet cho Trụ sở Bộ TNMT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO TRUYỀN THÔNG VIỆT NAM
28/03/2025 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng bộ dữ liệu chuẩn hóa về kết quả thực hiện nhiệm vụ khoa học và công nghệ trong lĩnh vực Môi trường được chuẩn hóa phục vụ mô hình LLM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tập đoàn ASI
24/08/2026 09:52
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Kiểm tra, đánh giá an toàn thông tin độc lập theo mô hình "4 lớp" theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 17:49
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ đặc thù Ứng cứu sự cố, bảo đảm an toàn thông tin mạng tại Bộ Nông nghiệp và Môi trường năm 2026 với 2 gói thầu.
11/08/2026 14:08
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nhiệm vụ khoa học và công nghệ cấp Bộ bắt đầu thực hiện từ năm 2026
Đề tài: Nghiên cứu ứng dụng mô hình ngôn ngữ lớn (LLM) trong xây dựng hệ thống tư vấn, hỗ trợ khai thác, sử dụng dữ liệu về thông tin khoa học trong ngành Nông nghiệp và Môi trường với 3 gói thầu.
03/08/2026 16:18
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Bảo trì, bảo dưỡng máy phát điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT Á CHÂU
30/06/2026 15:19
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Bảo trì, bảo dưỡng cho các hệ thống: điện thoại VoIP; Hệ thống máy chủ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ EK
25/03/2026 14:51
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ EK
12/03/2026 12:36
Trung tâm Hạ tầng số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Mua chứng thư số quốc tế SSL cho tên miền các dịch vụ internet của Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG THỰC SỐ TOÀN CẦU VIỆT NAM
10/03/2026 13:48
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Bảo trì, bảo dưỡng cho các hệ thống: điện thoại VoIP; Hệ thống máy chủ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2026 14:09
Trung tâm Hạ tầng số đăng tải TBMT Gói thầu số 6: Bảo trì, bảo dưỡng cho một số hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin tại TTDL theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/02/2026 11:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số đã đăng tải 37 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 29 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hạ tầng số có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong bóng râm mờ nhạt của tâm trí, chúng ta biết mình phải làm gì nhưng lại không thể bắt đầu. "
William James