Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.868.590.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.812.392.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 46,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 53,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.868.590.354 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.812.392.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 16 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và cài đặt bản quyền phần mềm diệt virus cho Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
22/07/2022 10:11
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gói chứng chỉ bảo mật SSL cho toàn bộ các hệ thống ứng dụng sử dụng nền tảng web của Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Chứng thực số Toàn Cầu Việt Nam
22/07/2022 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG XANH
11/03/2022 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 16:01
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2022 17:35
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống MNP của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG THÔNG TIN FPT
04/01/2022 08:36
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải KHLCNT Mua gói chứng chỉ bảo mật SSL cho toàn bộ các hệ thống ứng dụng sử dụng nền tảng web của Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với 1 gói thầu.
24/12/2021 15:34
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/12/2021 17:14
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán chi tiết và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua hòa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tòa nhà Cục Viễn thông và gói thầu Cung cấp và cài đặt bản quyền phần mềm điệt virus cho Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với 2 gói thầu.
10/12/2021 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì Call Center phục vụ công tác triển khai dịch vụ MNP của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHÚC
06/12/2021 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố kết quả gói thầu Cung cấp và cài đặt bản quyền phần mềm diệt virus cho Cục Viễn thông năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
22/07/2022 10:11
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố kết quả gói thầu Mua gói chứng chỉ bảo mật SSL cho toàn bộ các hệ thống ứng dụng sử dụng nền tảng web của Cục Viễn thông năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Chứng thực số Toàn Cầu Việt Nam
22/07/2022 09:55
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG XANH
11/03/2022 16:19
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông với 1 nhà thầu tham gia.
18/02/2022 11:13
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 16:01
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông với 1 nhà thầu tham gia.
12/01/2022 15:30
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2022 17:35
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống MNP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG THÔNG TIN FPT
04/01/2022 08:36
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2021 10:29
Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đăng tải KHLCNT Mua gói chứng chỉ bảo mật SSL cho toàn bộ các hệ thống ứng dụng sử dụng nền tảng web của Cục Viễn thông năm 2021 với 1 gói thầu.
24/12/2021 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và cài đặt bản quyền phần mềm diệt virus cho Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NAM TRƯỜNG SƠN HÀ NỘI
22/07/2022 10:11
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua gói chứng chỉ bảo mật SSL cho toàn bộ các hệ thống ứng dụng sử dụng nền tảng web của Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Chứng thực số Toàn Cầu Việt Nam
22/07/2022 09:55
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NĂNG LƯỢNG XANH
11/03/2022 16:19
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 16:01
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/01/2022 17:35
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dịch vụ bảo hành hỗ trợ kỹ thuật cho hệ thống MNP của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỆ THỐNG THÔNG TIN FPT
04/01/2022 08:36
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải KHLCNT Mua gói chứng chỉ bảo mật SSL cho toàn bộ các hệ thống ứng dụng sử dụng nền tảng web của Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với 1 gói thầu.
24/12/2021 15:34
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tại tòa nhà Cục Viễn thông của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/12/2021 17:14
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Dự toán chi tiết và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua hòa chất cho hệ thống Chiller để vận hành Trung tâm dữ liệu tòa nhà Cục Viễn thông và gói thầu Cung cấp và cài đặt bản quyền phần mềm điệt virus cho Cục Viễn thông năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ với 2 gói thầu.
10/12/2021 15:27
Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì Call Center phục vụ công tác triển khai dịch vụ MNP của chủ đầu tư Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHÚC
06/12/2021 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải 15 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Hỗ trợ phát triển Mạng và Dịch vụ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cãi vã, chiến tranh lạnh, xin lỗi là vòng tuần hoàn của tình yêu thời niên thiếu, và khi vòng tuần hoàn này chấm dứt, tuổi thanh xuân cũng sắp sửa cáo biệt. Ngỡ rằng người mà mình đã ngẫu nhiên lỡ qua đó, cuối cùng lại hóa thành một hình bóng mãi không nhòa đi trong đáy lòng. Khi ấy thật ra đích thực là quay lưng đi sẽ là một đời. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.