Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.345.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.245.130.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.345.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.245.130.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,26%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 47.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 69.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), Hà Nội (2), An Giang (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Quảng Nam (1), Đà Nẵng (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức một số hoạt động trong khuôn khổ diễn đàn Internet khu vực Châu Á - Thái Bình Dương (Apricot 2017) của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 2 gói thầu.
28/12/2016 15:06
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm, Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ từ nguồn chi thường xuyên năm 2016 của Trung tâm Internet Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 10 gói thầu.
23/06/2016 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm, Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ từ nguồn thu dịch vụ cho thuê cổng kết nối VNIX năm 2016 của Trung tâm Internet Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 2 gói thầu.
23/06/2016 15:01
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống quản lý, giám sát, điều hành VNIX của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 5 gói thầu.
27/11/2015 17:28
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống bảo vệ chống tấn công DNS quốc gia và hệ thống dữ liệu lớn quản lý tài nguyên Internet, DNS quốc gia giai đoạn 1 của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 6 gói thầu.
27/11/2015 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Thuê dịch vụ tổ chức diễn đàn Apricot 2017, kỳ họp APTLD 71 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/12/2016 15:17
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức một số hoạt động trong khuôn khổ diễn đàn Internet khu vực Châu Á - Thái Bình Dương (Apricot 2017) với 2 gói thầu.
28/12/2016 15:06
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Cung cấp dịch vụ chuyển phòng máy từ 27 Nguyễn Bỉnh Khiêm, TP Hồ Chí Minh về Nhà trạm tại Khu chế xuất Tân Thuận TP. Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2016 12:37
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Thuê tuyến truyền dẫn cáp quang cho hệ thống DNS quốc gia tại Nhà trạm Internet tại Khu công nghiệp An Đồn, Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/11/2016 14:10
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống máy phát điện cho Nhà trạm VNNIC tại Thành phố Hồ Chí Minh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/10/2016 11:23
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Thuê phương tiện vận chuyển đưa đón cán bộ, nhân viên tại Hà Nội theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/10/2016 16:03
Trung tâm Internet Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bổ sung, tăng cường thiết bị đảm bảo an ninh, giám sát hoạt động nhà trạm Internet tại Hà Nội và Tp Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Điện tử Viễn thông Thành Nam
06/10/2016 09:11
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 17: Trang bị Thiết bị hội thảo phục vụ quản lý điều hành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2016 14:12
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Tư vấn giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
01/09/2016 11:33
Trung tâm Internet Việt Nam đăng tải TBMT Bổ sung, tăng cường thiết bị đảm bảo an ninh, giám sát hoạt động nhà trạm Internet tại Hà Nội và Tp Đà Nẵng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/08/2016 12:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổ chức một số hoạt động trong khuôn khổ diễn đàn Internet khu vực Châu Á - Thái Bình Dương (Apricot 2017) của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 2 gói thầu.
28/12/2016 15:06
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm, Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ từ nguồn chi thường xuyên năm 2016 của Trung tâm Internet Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 10 gói thầu.
23/06/2016 15:03
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch mua sắm, Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ từ nguồn thu dịch vụ cho thuê cổng kết nối VNIX năm 2016 của Trung tâm Internet Việt Nam của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 2 gói thầu.
23/06/2016 15:01
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống quản lý, giám sát, điều hành VNIX của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 5 gói thầu.
27/11/2015 17:28
Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống bảo vệ chống tấn công DNS quốc gia và hệ thống dữ liệu lớn quản lý tài nguyên Internet, DNS quốc gia giai đoạn 1 của chủ đầu tư Trung tâm Internet Việt Nam với 6 gói thầu.
27/11/2015 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Internet Việt Nam có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để suy nghĩ rõ ràng, người ta phải sắp xếp để định kỳ có những khoảng thời gian cô độc khi mà họ có thể tập trung và ấp ủ trí tưởng tượng mà không bị sao nhãng. "
Thomas Edison
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.