Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 139 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 249 gói thầu, trong đó có 128 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 80 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 80 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,01%, Xây lắp 5,19%, Tư vấn 5,19%, Phi tư vấn 2,60%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.822.765.833 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.400.544.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,01%, Xây lắp 5,19%, Tư vấn 5,19%, Phi tư vấn 2,60%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.822.765.833 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.400.544.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,88%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 110 KHLCNT trong đó có 106 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 78 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, chế phẩm sinh học,....
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA THÀNH
25/12/2025 14:33
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Lắp Màn hình Led hội trường Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ TRANG TRÍ QUẢNG CÁO TRE VIỆT
19/12/2025 09:37
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình nuôi thương phẩm cá song trân châu tại Hải Phòng với 1 gói thầu.
15/12/2025 16:36
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Lắp Màn hình Led hội trường Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
12/12/2025 08:11
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp tờ rơi tuyên truyền của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
10/11/2025 16:44
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động cho viên chức, hợp đồng khuyến nông viên Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Ngọc Oanh
13/10/2025 16:00
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn công nghiệp, chế phẩm sinh học, hóa chất....
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
07/10/2025 18:16
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Mua bảo hộ lao động cho viên chức, hợp đồng khuyến nông viên Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
30/09/2025 10:04
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: In ấn sổ tay Khuyến nông - Nông lịch của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Nhà Xuất bản Nông nghiệp
29/09/2025 08:12
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ Đề tài: Nghiên cứu xây dựng quy trình sản xuất giống và nuôi thương phẩm cá chép Koi (Cyprius carpio) tại Hải Phòng với 2 gói thầu.
26/09/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp tờ rơi tuyên truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Nhà Xuất bản Nông nghiệp
10/11/2025 16:44
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói 2: In ấn sổ tay Khuyến nông - Nông lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Nhà Xuất bản Nông nghiệp
29/09/2025 08:12
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua vật tư phục vụ mô hình Công nghệ cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỰ ĐỘNG HÓA TIẾN PHÁT
23/07/2025 10:16
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói 1: Phóng sự, chuyên mục truyền hình có phát sóng trên các kênh và phương tiện truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI INSPIRE
10/07/2025 16:05
Trung tâm Khuyến nông công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Mua vật tư phục vụ mô hình Công nghệ cao với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 15:28
Trung tâm Khuyến nông đăng tải TBMT Gói số 01: Mua vật tư phục vụ mô hình Công nghệ cao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 14:55
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp đồ giải khát giữa giờ, văn phòng phẩm, vật tư học tập thực hành, photo đóng tập tài liệu phục vụ tập huấn chuyên sâu.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh tổng hợp
26/06/2025 11:05
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua hệ thống tự động hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯƠNG LAI NEXTX
20/06/2025 10:03
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua giống gà, vật tư mô hình Chăn nuôi gà thương phẩm theo hướng hữu cơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ GREEN VINA
17/06/2025 15:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, chế phẩm sinh học,....
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA THÀNH
25/12/2025 14:33
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Lắp Màn hình Led hội trường Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ TRANG TRÍ QUẢNG CÁO TRE VIỆT
19/12/2025 09:37
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình nuôi thương phẩm cá song trân châu tại Hải Phòng với 1 gói thầu.
15/12/2025 16:36
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Lắp Màn hình Led hội trường Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
12/12/2025 08:11
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp tờ rơi tuyên truyền của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
10/11/2025 16:44
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua bảo hộ lao động cho viên chức, hợp đồng khuyến nông viên Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Ngọc Oanh
13/10/2025 16:00
Trung tâm Khuyến nông công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn công nghiệp, chế phẩm sinh học, hóa chất....
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
07/10/2025 18:16
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Mua bảo hộ lao động cho viên chức, hợp đồng khuyến nông viên Trung tâm Khuyến nông với 1 gói thầu.
30/09/2025 10:04
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: In ấn sổ tay Khuyến nông - Nông lịch của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Nhà Xuất bản Nông nghiệp
29/09/2025 08:12
Trung tâm Khuyến nông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phục vụ Đề tài: Nghiên cứu xây dựng quy trình sản xuất giống và nuôi thương phẩm cá chép Koi (Cyprius carpio) tại Hải Phòng với 2 gói thầu.
26/09/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải 139 KHLCNT, trong đó có 249 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải 77 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông đã đăng tải 168 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 104 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dù xa cách một ngày cũng gây sầu khổ cho những kẻ đang yêu. Nam nữ thanh niên cần có sức mạnh ý chí và khả năng khắc phục, vì mục tiêu cao cả và tương lai của tình yêu mà cố chịu xa cách một thời gian dài. "
Sukhomlinsky