Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.003.510.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.979.832.342 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.003.510.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.979.832.342 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG TỔNG HỢP HÀ NỘI
28/06/2022 10:49
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 09:42
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 15:58
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, phân bón cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2022 14:24
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu mua phân bón cho mô hình trồng thâm canh bưởi da xanh của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP HT
26/04/2022 09:56
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua cây giống sâm bảy lá một hoa của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 09:26
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải KHLCNT mua cây giống sâm bảy lá một hoa của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với 1 gói thầu.
13/04/2022 08:05
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua thức ăn công nghiệp nuôi cá Nâu thương phẩm của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/03/2022 17:08
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua con giống cá Nâu của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/03/2022 16:30
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua phân bón cho mô hình trồng thâm canh bưởi da xanh của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/03/2022 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG TỔNG HỢP HÀ NỘI
28/06/2022 10:49
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An công bố KQMT gói thầu Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An với 1 nhà thầu tham gia.
03/06/2022 09:01
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 09:42
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đăng tải TBMT Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 15:58
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, phân bón cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2022 14:24
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An công bố kết quả gói thầu mua phân bón cho mô hình trồng thâm canh bưởi da xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP HT
26/04/2022 09:56
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đăng tải TBMT mua cây giống sâm bảy lá một hoa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 09:26
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đăng tải KHLCNT mua cây giống sâm bảy lá một hoa với 1 gói thầu.
13/04/2022 08:05
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An công bố KQMT gói thầu mua thức ăn công nghiệp nuôi cá Nâu thương phẩm với 1 nhà thầu tham gia.
12/04/2022 16:56
Trung tâm khuyến Nông Nghệ An công bố KQMT gói thầu mua con giống cá Nâu với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2022 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG TỔNG HỢP HÀ NỘI
28/06/2022 10:49
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 09:42
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm phân hữu cơ vi sinh cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/05/2022 15:58
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, phân bón cho cây chè thực hiện dự án xây dựng mô hình mẫu sản xuất chè hữu cơ, liên kết theo chuỗi giá trị tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với 1 gói thầu.
19/05/2022 14:24
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu mua phân bón cho mô hình trồng thâm canh bưởi da xanh của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ NÔNG NGHIỆP HT
26/04/2022 09:56
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua cây giống sâm bảy lá một hoa của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/04/2022 09:26
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải KHLCNT mua cây giống sâm bảy lá một hoa của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với 1 gói thầu.
13/04/2022 08:05
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua thức ăn công nghiệp nuôi cá Nâu thương phẩm của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
31/03/2022 17:08
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua con giống cá Nâu của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/03/2022 16:30
Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải TBMT mua phân bón cho mô hình trồng thâm canh bưởi da xanh của chủ đầu tư Trung tâm khuyến Nông Nghệ An với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
30/03/2022 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 33 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải 38 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm khuyến Nông Nghệ An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thù hận là tuyên ngôn của người yếu đuối thực hiện báo thù. "
Bernard Shaw (Ireland)