Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 51 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.886.698.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.042.972.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 40 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.886.698.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.042.972.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 41 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa cho mô hình nấm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
11/07/2025 16:06
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Phân bón NPK 16:5:10 phục vụ mô hình ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa chất lượng cao của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN PHÂN BÓN NÔNG NGHIỆP 1
20/06/2025 10:01
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón NPK 16:5:10 phục vụ mô hình ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa chất lượng cao của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:59
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con rươi giống của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XD PHƯƠNG ANH
02/06/2025 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện các chương trình khoa giáo nông nghiệp về trồng trọt, chăn nuôi, thủy sản trên Truyền hình và các chương trình tuyên truyền trên Báo Thái Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thái Bình
30/05/2025 15:17
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án '' Xây dựng mô hình sử dụng rơm rạ phát triển kinh tế tuần hoàn trong sản xuất lúa tại một số tỉnh Đồng bằng sông Hồng năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 2 gói thầu.
29/05/2025 09:09
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống rươi phục vụ mô hình nuôi Rươi kết hợp với cấy lúa của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XD PHƯƠNG ANH
21/05/2025 09:15
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón hữu cơ/ phân bón hữu cơ sinh học/ phân hữu cơ vi sinh của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CPART
16/05/2025 14:39
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Thực hiện các chương trình khoa giáo nông nghiệp về trồng trọt, chăn nuôi, thủy sản trên Truyền hình và các chương trình tuyên truyền trên Báo Thái Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
16/05/2025 09:58
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua con rươi giống của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa cho mô hình nấm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
11/07/2025 16:06
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua Phân bón NPK 16:5:10 phục vụ mô hình ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa chất lượng cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN PHÂN BÓN NÔNG NGHIỆP 1
20/06/2025 10:01
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua phân bón NPK 16:5:10 phục vụ mô hình ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa chất lượng cao với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:59
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua con rươi giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XD PHƯƠNG ANH
02/06/2025 15:44
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Thực hiện các chương trình khoa giáo nông nghiệp về trồng trọt, chăn nuôi, thủy sản trên Truyền hình và các chương trình tuyên truyền trên Báo Thái Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thái Bình
30/05/2025 15:17
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố KQMT gói thầu Mua con rươi giống với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 10:10
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua giống rươi phục vụ mô hình nuôi Rươi kết hợp với cấy lúa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XD PHƯƠNG ANH
21/05/2025 09:15
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua phân bón hữu cơ/ phân bón hữu cơ sinh học/ phân hữu cơ vi sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CPART
16/05/2025 14:39
Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đăng tải KHLCNT Thực hiện các chương trình khoa giáo nông nghiệp về trồng trọt, chăn nuôi, thủy sản trên Truyền hình và các chương trình tuyên truyền trên Báo Thái Bình năm 2025 với 1 gói thầu.
16/05/2025 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hàng hóa cho mô hình nấm của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
11/07/2025 16:06
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Phân bón NPK 16:5:10 phục vụ mô hình ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa chất lượng cao của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN PHÂN BÓN NÔNG NGHIỆP 1
20/06/2025 10:01
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua phân bón NPK 16:5:10 phục vụ mô hình ứng dụng tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa chất lượng cao của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:59
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con rươi giống của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XD PHƯƠNG ANH
02/06/2025 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện các chương trình khoa giáo nông nghiệp về trồng trọt, chăn nuôi, thủy sản trên Truyền hình và các chương trình tuyên truyền trên Báo Thái Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Thái Bình
30/05/2025 15:17
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án '' Xây dựng mô hình sử dụng rơm rạ phát triển kinh tế tuần hoàn trong sản xuất lúa tại một số tỉnh Đồng bằng sông Hồng năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 2 gói thầu.
29/05/2025 09:09
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống rươi phục vụ mô hình nuôi Rươi kết hợp với cấy lúa của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XD PHƯƠNG ANH
21/05/2025 09:15
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phân bón hữu cơ/ phân bón hữu cơ sinh học/ phân hữu cơ vi sinh của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CPART
16/05/2025 14:39
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Thực hiện các chương trình khoa giáo nông nghiệp về trồng trọt, chăn nuôi, thủy sản trên Truyền hình và các chương trình tuyên truyền trên Báo Thái Bình năm 2025 của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với 1 gói thầu.
16/05/2025 09:58
Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải TBMT Mua con rươi giống của chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 10:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải 51 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình đã đăng tải 64 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình có quan hệ với 40 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông Thái Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi còn niên thiếu, tình không biết từ đâu mà đến, chỉ nghĩ cuối cùng sẽ tươi đẹp. Sự đời chằng chịt nay chỉ còn nỗi hận sầu không tận, chỉ còn lại câu nói khi xưa. "
Tuyết Ma