Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 66 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 6,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.363.058.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.646.861.512 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,64%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,55%, Phi tư vấn 6,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.363.058.502 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.646.861.512 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 100 KHLCNT trong đó có 66 KHLCNT tự đăng tải, có 34 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 59 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua tinh bò sữa cao sản HF, tinh bò sữa phân giới tính HF, Nitơ lỏng bảo quản tinh bò và dẫn tinh quản, găng tay phối bò theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 20:38
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4.1: Thuê đơn vị vận chuyển hồ sơ, tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV SANG LOAN
24/08/2026 08:28
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua thức ăn hỗn hợp để vỗ béo bò thực hiện dự án Khuyến nông Trung ương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỄM ĐĂNG
18/08/2026 17:01
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3.3: Mua nguyên liệu làm đệm lót sinh học thực hiện mô hình vỗ béo bò thuộc dự án khuyến nông Trung ương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT HÙNG BL
18/08/2026 16:37
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4.2: Thuê đơn vị tư vấn xây dựng, hoàn thiện, duy trì hệ thống quản lý chất lượng theo yêu cầu của tiêu chuẩn ISO/IEC 17025:2017.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG AOV
14/08/2026 13:50
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Đề án phát triển chăn nuôi bò sữa tỉnh Lâm Đồng năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:12
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thực hiện Clip tuyên truyền các mô hình khuyến nông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Lâm Đồng
31/07/2026 09:25
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nội dung và dự toán chi tiết thuê dịch vụ thực hiện một số hoạt động của Trung tâm Khuyến nông năm 2026 với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:09
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Dự án KNTW năm 2026 “Xây dựng mô hình chăn nuôi bò tuần hoàn, thích ứng với biến đổi khí hậu” với 2 gói thầu.
28/07/2026 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp các loại vật tư, phân bón thực hiện mô hình Chuyển đổi trồng dâu tây trên đất kém hiệu quả cải thiện sinh kế cho bà con vùng đồng bào dân tộc thiểu số.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CƠ SỞ QUỐC TUẤN
29/08/2025 20:52
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp giống cây dâu tây thực hiện mô hình Chuyển đổi trồng dâu tây trên đất kém hiệu quả cải thiện sinh kế cho bà con vùng đồng bào dân tộc thiểu số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN QUỐC THÁI
28/08/2025 08:30
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Thực hiện clip tuyên truyền QT kỹ thuật chăm sóc cây trồng, vật nuôi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TCV
13/07/2025 20:07
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp mua vật tư nông nghiệp (Phân bón và thuốc BVTV).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV NN HƯNG THỊNH
25/06/2025 09:52
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thực hiện clip tuyên truyền quy trình kỹ thuật chăm sóc cây trồng, vật nuôi với 1 gói thầu.
24/06/2025 09:39
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phân bón thực hiện triển khai dự án "Xây dựng mô hình thâm canh cây Mắc ca theo tiêu chuẩn VietGAP gắn với liên kết tiêu thụ sản phẩm tại một số tỉnh Tây Nguyên" năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIỐNG CÂY TRỒNG VÀ DU LỊCH ĐỨC ANH
23/06/2025 11:09
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Thực hiện dự án "Xây dựng mô hình thâm canh cây Mắc ca theo tiêu chuẩn VietGAP gắn với liên kết tiêu thụ sản phẩm tại một số tỉnh Tây Nguyên" năm 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 13:52
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Hệ thống truy xuất nguồn gốc sản phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Chứng nhận JICA
05/06/2025 09:55
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp mua vật tư nông nghiệp (Phân bón và thuốc BVTV) với 4 nhà thầu tham gia.
28/05/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua tinh bò sữa cao sản HF, tinh bò sữa phân giới tính HF, Nitơ lỏng bảo quản tinh bò và dẫn tinh quản, găng tay phối bò theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2026 20:38
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4.1: Thuê đơn vị vận chuyển hồ sơ, tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV SANG LOAN
24/08/2026 08:28
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua thức ăn hỗn hợp để vỗ béo bò thực hiện dự án Khuyến nông Trung ương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỄM ĐĂNG
18/08/2026 17:01
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3.3: Mua nguyên liệu làm đệm lót sinh học thực hiện mô hình vỗ béo bò thuộc dự án khuyến nông Trung ương năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT HÙNG BL
18/08/2026 16:37
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 4.2: Thuê đơn vị tư vấn xây dựng, hoàn thiện, duy trì hệ thống quản lý chất lượng theo yêu cầu của tiêu chuẩn ISO/IEC 17025:2017.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG AOV
14/08/2026 13:50
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Đề án phát triển chăn nuôi bò sữa tỉnh Lâm Đồng năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:12
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Thực hiện Clip tuyên truyền các mô hình khuyến nông năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và Phát thanh, Truyền hình Lâm Đồng
31/07/2026 09:25
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc nội dung và dự toán chi tiết thuê dịch vụ thực hiện một số hoạt động của Trung tâm Khuyến nông năm 2026 với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:09
Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc Dự án KNTW năm 2026 “Xây dựng mô hình chăn nuôi bò tuần hoàn, thích ứng với biến đổi khí hậu” với 2 gói thầu.
28/07/2026 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 76 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 44 TBMT trong 43 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông tỉnh Lâm Đồng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ai cũng bắt đầu mạnh mẽ. Thành công đến với những người quyết tâm không lay chuyển sẽ ở lại đến cuối cùng. "
Howard Schultz
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".