Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 56 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 50 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,19%, Xây lắp 1,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.679.201.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.560.144.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,19%, Xây lắp 1,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.679.201.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.560.144.840 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số như sau:
- Là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 64 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 61 TBMT trong đó tự mời thầu 56 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua giống, vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:22
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp Giống, phân bón, vật tư, thức ăn chăn nuôi thực hiện mô hình Trồng na tuần hoàn (Năm thứ nhất).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LUYỆN THÙY TỈNH ĐIỆN BIÊN
18/08/2026 12:11
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình Trồng na tuần hoàn (Năm thứ nhất) với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:38
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mô hình “Nuôi cá trắm đen trong lồng bè theo hướng VietGAP gắn với du lịch vùng lòng hồ” năm 2026 với 3 gói thầu.
06/08/2026 10:03
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống, vật tư, phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 856
31/07/2026 16:38
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình Trồng vải trứng (Năm thứ nhất) với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:33
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua giống, vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 17:50
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phân bón để thực hiện mô hình “Trồng thâm canh Trà hoa vàng gắn với liên kết tiêu thụ sản phẩm” năm 2026 (chăm sóc năm thứ 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã nông nghiệp Ngọc Hoàng
20/07/2026 18:02
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Duy Hưng
14/07/2026 12:30
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
14/07/2026 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố KQMT gói thầu Gói thầu Mua vật tư phân bón, thuốc BVTV Mô hình "Trồng thâm canh cây ăn quả có múi an toàn theo hướng hữu cơ trên địa bàn huyện Phù Yên (chăm sóc năm thứ 3)" năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
25/08/2023 15:32
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Gói thầu Mua vật tư phân bón, thuốc BVTV Mô hình "Trồng thâm canh cây ăn quả có múi an toàn theo hướng hữu cơ trên địa bàn huyện Phù Yên (chăm sóc năm thứ 3)" năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2023 11:07
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Mua giống mắc ca, vật tư phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN TÀI
19/07/2023 11:04
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố KQMT gói thầu Mua giống mắc ca, vật tư phân bón với 1 nhà thầu tham gia.
11/07/2023 15:15
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Mua giống, vật tư xây dựng mô hình sản xuất cây ăn quả theo VietGAP phục vụ phát triển vùng nguyên liệu gắn với liên kết tiêu thụ tại một số tỉnh Tây Bắc tại Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO LÂM SƠN LA
10/07/2023 15:00
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Mua giống mắc ca, vật tư phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/07/2023 16:29
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VINASOLA
30/06/2023 15:11
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN PHÁT TÂY BẮC
30/06/2023 15:10
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố KQMT gói thầu Mua giống, vật tư xây dựng mô hình sản xuất cây ăn quả theo VietGAP phục vụ phát triển vùng nguyên liệu gắn với liên kết tiêu thụ tại một số tỉnh Tây Bắc tại Sơn La với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2023 10:32
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Mua giống, vật tư xây dựng mô hình sản xuất cây ăn quả theo VietGAP phục vụ phát triển vùng nguyên liệu gắn với liên kết tiêu thụ tại một số tỉnh Tây Bắc tại Sơn La theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/06/2023 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua giống, vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 15:22
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp Giống, phân bón, vật tư, thức ăn chăn nuôi thực hiện mô hình Trồng na tuần hoàn (Năm thứ nhất).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LUYỆN THÙY TỈNH ĐIỆN BIÊN
18/08/2026 12:11
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình Trồng na tuần hoàn (Năm thứ nhất) với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:38
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mô hình “Nuôi cá trắm đen trong lồng bè theo hướng VietGAP gắn với du lịch vùng lòng hồ” năm 2026 với 3 gói thầu.
06/08/2026 10:03
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua giống, vật tư, phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 856
31/07/2026 16:38
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện mô hình Trồng vải trứng (Năm thứ nhất) với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:33
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua giống, vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 17:50
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phân bón để thực hiện mô hình “Trồng thâm canh Trà hoa vàng gắn với liên kết tiêu thụ sản phẩm” năm 2026 (chăm sóc năm thứ 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã nông nghiệp Ngọc Hoàng
20/07/2026 18:02
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Duy Hưng
14/07/2026 12:30
Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HTTP
14/07/2026 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đã đăng tải 56 KHLCNT, trong đó có 102 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đã đăng tải 64 TBMT trong 50 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 56 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số đã đăng tải 54 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 54 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Khuyến nông và Chuyển đổi số có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đánh giá một người qua những câu hỏi của anh ta chứ không phải là những câu trả lời. "
Voltaire
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.