Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 76 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 75 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.542.038.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.344.955.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.542.038.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.344.955.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 63 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 82 TBMT trong đó tự mời thầu 75 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐ-09 Cung cấp vật tư kỹ thuật, hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ KHKT HÓA CHẤT THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ THÍ NGHIỆM
19/08/2026 16:27
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐ-08 Cung
cấp vật tư
kỹ thuật, chi
tiết cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Tư (Xưởng gia công sửa chữa Văn Tư)
19/08/2026 16:17
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư kỹ thuật, hoá chất với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:19
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư kỹ thuật, chi tiết cơ khí 03 với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:12
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐT: Mua vật tư hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TRƯỜNG THỊNH
22/07/2026 16:28
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Mua vật tư hàng hóa với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:10
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe vận chuyển xăng dầu (MAZ TH 82-23).
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ LẠC
22/07/2026 10:20
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe vận chuyển xăng dầu (MAZ TH 82-23) với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:39
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe vận chuyển xăng dầu (MAZ TH 82-23) với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:37
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐ-7 Mua sắm vật liệu xây dựng 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Long
19/05/2026 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-01 Mua vật tư, dụng cụ, hoá chất thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHÚC
10/04/2026 10:06
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-02 Mua vật tư, dụng cụ, hoá chất thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ KHKT HÓA CHẤT THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ THÍ NGHIỆM
10/04/2026 10:05
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-10 Mua vật tư, dụng cụ, hoá chất thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ KHOA HỌC KỸ THUẬT HOÁ CHẤT THIẾT BỊ
17/10/2025 10:43
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-08 Mua vật tư, hàng hoá vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Chín Tùng
09/09/2025 15:35
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-05 Mua sắm vật tư, hoá chất kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHÚC
11/07/2025 14:19
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-08: Mua sắm vật tư, hoá chất kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng vật tư thiết bị KHKT hóa chất và DC y tế
11/07/2025 14:18
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-07 Mua vật tư, hàng hoá vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Chín Tùng
09/07/2025 10:19
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu MS-05 Mua sắm vật tư, hoá chất kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng vật tư thiết bị KHKT hóa chất và DC y tế
17/06/2025 09:42
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải TBMT MS-05 Mua sắm vật tư, hoá chất kỹ thuật theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
11/06/2025 08:06
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất kỹ thuật với 1 gói thầu.
11/06/2025 08:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐ-09 Cung cấp vật tư kỹ thuật, hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VẬT TƯ KHKT HÓA CHẤT THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ THÍ NGHIỆM
19/08/2026 16:27
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐ-08 Cung
cấp vật tư
kỹ thuật, chi
tiết cơ khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Văn Tư (Xưởng gia công sửa chữa Văn Tư)
19/08/2026 16:17
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư kỹ thuật, hoá chất với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:19
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư kỹ thuật, chi tiết cơ khí 03 với 1 gói thầu.
13/08/2026 10:12
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐT: Mua vật tư hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TRƯỜNG THỊNH
22/07/2026 16:28
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Mua vật tư hàng hóa với 1 gói thầu.
22/07/2026 16:10
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe vận chuyển xăng dầu (MAZ TH 82-23).
- Nhà thầu trúng thầu: HKD NGUYỄN THỊ LẠC
22/07/2026 10:20
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe vận chuyển xăng dầu (MAZ TH 82-23) với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:39
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe vận chuyển xăng dầu (MAZ TH 82-23) với 1 gói thầu.
22/07/2026 09:37
Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 công bố kết quả gói thầu CĐ-7 Mua sắm vật liệu xây dựng 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Phú Long
19/05/2026 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 76 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đã đăng tải 75 TBMT trong 75 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 75 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 đã đăng tải 78 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 78 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định Đạn dược T265 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu là gì? Yêu là đặt tất cả các nghị lực của mình vào tay kẻ khác. "
J. Gav Their