Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.795.983.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.260.950.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.795.983.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.260.950.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG NAM PHƯƠNG
15/07/2020 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/06/2020 12:04
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thẻ điện thoại dùng cho thuê bao trả trước phục vụ đo chất lượng dịch vụ năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khai Minh
17/06/2020 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên” của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với 1 gói thầu.
16/06/2020 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp thẻ điện thoại dùng cho thuê bao trả trước phục vụ đo chất lượng dịch vụ năm 2020” thuộc Kế hoạch mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ năm 2020 của Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 (đợt 2) của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với 1 gói thầu.
16/06/2020 09:16
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG NAM PHƯƠNG
27/05/2020 15:30
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên” của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với 1 gói thầu.
14/04/2020 17:32
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của MobiFone, Vietnamobile và Viettel thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
25/03/2020 15:29
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của MobiFone, Vietnamobile và Viettel thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/03/2020 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 công bố kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG NAM PHƯƠNG
15/07/2020 15:15
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 công bố KQMT gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên với 2 nhà thầu tham gia.
03/07/2020 10:13
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/06/2020 12:04
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thẻ điện thoại dùng cho thuê bao trả trước phục vụ đo chất lượng dịch vụ năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khai Minh
17/06/2020 10:18
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp thẻ điện thoại dùng cho thuê bao trả trước phục vụ đo chất lượng dịch vụ năm 2020” thuộc Kế hoạch mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ năm 2020 của Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 (đợt 2) với 1 gói thầu.
16/06/2020 09:16
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 công bố kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG NAM PHƯƠNG
27/05/2020 15:30
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 công bố KQMT gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên với 2 nhà thầu tham gia.
27/04/2020 10:07
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 10:52
Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên” với 1 gói thầu.
14/04/2020 17:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG NAM PHƯƠNG
15/07/2020 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/06/2020 12:04
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thẻ điện thoại dùng cho thuê bao trả trước phục vụ đo chất lượng dịch vụ năm 2020 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khai Minh
17/06/2020 10:18
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng công ty Viễn thông MobiFone và Tổng công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên” của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với 1 gói thầu.
16/06/2020 15:44
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Cung cấp thẻ điện thoại dùng cho thuê bao trả trước phục vụ đo chất lượng dịch vụ năm 2020” thuộc Kế hoạch mua sắm tài sản, hàng hóa, dịch vụ năm 2020 của Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 (đợt 2) của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với 1 gói thầu.
16/06/2020 09:16
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VIỄN THÔNG NAM PHƯƠNG
27/05/2020 15:30
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/04/2020 10:52
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Thuê đo kiểm định trạm gốc của Tổng Công ty Hạ tầng Mạng thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên” của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với 1 gói thầu.
14/04/2020 17:32
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đo kiểm định trạm gốc của MobiFone, Vietnamobile và Viettel thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3.
25/03/2020 15:29
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải TBMT Thuê đo kiểm định trạm gốc của MobiFone, Vietnamobile và Viettel thuộc khu vực miền Trung và Tây Nguyên của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/03/2020 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm định và Chứng nhận 3 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Những chiến thắng thật sự và bền lâu là chiến thắng của hòa bình, không phải của chiến tranh. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.