Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.508.257.874 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.414.269.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.508.257.874 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.414.269.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh năm 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với 1 gói thầu.
15/11/2023 09:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
23/08/2023 16:43
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2023 09:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với 1 gói thầu.
27/07/2023 14:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
27/12/2022 16:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
24/11/2022 11:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 11:50
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm nghiệm, trực thuộc Sở Y tế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất vật tư năm 2018 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vật tư Khoa học Kỹ thuật Thiết bị Hà Nội
20/07/2022 16:32
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hoá chất, chất chuẩn, vật tư ngoài thầu năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Đại Thành Phát
14/12/2021 15:40
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm nghiệm, trực thuộc Sở Y tế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hoá chất, chất chuẩn, vật tư ngoài thầu năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với 1 gói thầu.
14/12/2021 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh năm 2023 với 1 gói thầu.
15/11/2023 09:59
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG ĐẠI THÀNH
23/08/2023 16:43
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư với 1 nhà thầu tham gia.
14/08/2023 08:54
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đăng tải TBMT Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2023 09:53
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư với 1 gói thầu.
27/07/2023 14:18
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG VIỆT NAM
27/12/2022 16:45
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh với 1 gói thầu.
08/12/2022 15:40
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG ĐẠI THÀNH PHÁT
24/11/2022 11:44
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh với 1 nhà thầu tham gia.
27/10/2022 09:23
TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 11:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh năm 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với 1 gói thầu.
15/11/2023 09:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
23/08/2023 16:43
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/08/2023 09:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 1 mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với 1 gói thầu.
27/07/2023 14:18
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị phương tiện đo phòng thí nghiệm của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
27/12/2022 16:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
24/11/2022 11:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải TBMT Mua hóa chất, vật tư của Trung tâm Kiểm nghiệm Bắc Ninh của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2022 11:50
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm nghiệm, trực thuộc Sở Y tế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất vật tư năm 2018 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Vật tư Khoa học Kỹ thuật Thiết bị Hà Nội
20/07/2022 16:32
Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hoá chất, chất chuẩn, vật tư ngoài thầu năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Đại Thành Phát
14/12/2021 15:40
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm nghiệm, trực thuộc Sở Y tế tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hoá chất, chất chuẩn, vật tư ngoài thầu năm 2021 của chủ đầu tư TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH với 1 gói thầu.
14/12/2021 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM KIỂM NGHIỆM TỈNH BẮC NINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hóa ra, đứng nhìn một người ra đi, rời xa mình đầu không ngoảnh lại, chính là cảm giác này đây, rõ ràng là chỉ cách nhau chưa đến vài thước, nhưng đưa tay ra lại không thể chạm đến, không cách gì chạm vào được nữa… "
Tình Không Lam Hề
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.