Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z046258
Mã định danh (theo MSC mới)
vn4400219266
Tên đơn vị (Đầy đủ)

Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên

Số ĐKKD
4400219266
Phân loại trực thuộc
UBND Tỉnh/ Thành phố
Loại hình cơ quan
Địa chỉ
Đường Nguyễn Thế Bảo, Phường 9, TP Tuy Hòa, Phú Yên
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Đường Nguyễn Thế Bảo, Phường Tuy Hòa, Đắk Lắk
Số điện thoại (MSC cũ)
02576256009
Số fax (MSC cũ)
Trang web
http://phuyencdc.vn/
Mã số thuế
4400219266
Ngày cấp
06/01/1999
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Đơn vị hành chính, đơn vị sự nghiệp
Tên cơ quan chủ quản
UBND tỉnh Đắk Lắk
Người đại diện
Châu Trọng Phát
Chức vụ
BS.CKI, Giám đốc Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
16/04/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên như sau:

  • Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
  • Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 62 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
  • Là chủ đầu tư của 39 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Thông tin tổng hợp
Hoạt động của bên mời thầu
Hoạt động của chủ đầu tư

Danh sách KHLCNT mà bên mời thầu này làm chủ đầu tư

Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.

Tên kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Tên dự án
Ngày đăng tải
Số gói thầu
Tên dự án: Nguồn ngân sách nhà nước (Kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên).
Ngày đăng tải: 11:07 29/04/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Mua sắm bao cao su, chất bôi trơn thực hiện hoạt động can thiệp giảm tác hại dự phòng lây nhiễm HIV trên địa bàn tỉnh Phú Yên năm 2025. Từ nguồn kinh phí năm 2025 thực hiện Đề án "Chiến lược quốc gia chấm dứt dịch bệnh AIDS vào năm 2030" được phân bổ theo Quyết định số 1658/QĐ-SYT ngày 30/12/2024 của Sở Y tế
Ngày đăng tải: 11:41 25/04/2025
Số gói thầu: 1
Tên dự án: Nguồn kinh phí nhiệm vụ không thường xuyên năm 2025 (hoạt động Truyền thông Y tế-Dân số) theo Quyết định số: 127/QĐ - SYT ngày 14/3/2025 của Sở Y tế Phú Yên).
Ngày đăng tải: 15:51 22/04/2025
Số gói thầu: 1
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên đã đăng tải 71 KHLCNT, trong đó có 87 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên đã đăng tải 39 TBMT trong 36 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách TBMT có nội dung cần làm rõ

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 39 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: Đường Nguyễn Thế Bảo, p9, TP Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên
Địa chỉ: Đường Nguyễn Thế Bảo, p9, TP Tuy Hoà, tỉnh Phú Yên
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

DANH SÁCH CHỦ ĐẦU TƯ MÀ BÊN MỜI THẦU CÓ QUAN HỆ

Chủ đầu tư
Số KHLCNT
Số gói thầu
Tổng giá gói thầu
Số KHLCNT:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu:
Tổng giá gói thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật Phú Yên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 1783
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây