Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.782.668.623 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.953.215.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,19%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,81%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.782.668.623 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.953.215.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua thuốc methadone cho các cơ sở điều trị nghiện các chất dạng thuốc phiện bằng thuốc thay thế trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:41
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ in ấn ấn phẩm tuyên truyền phục vụ Đề án truyền thông phòng, chống tác hại của rượu, bia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN NGÂN LẠNG SƠN
22/07/2026 15:20
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CLEAN ROSES VIỆT NAM
07/07/2026 11:07
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua 07 thiết bị y tế, thiết bị chuyên dùng cho Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
29/06/2026 17:11
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VICHEM
26/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xét nghiệm chất lượng nước sạch sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
23/06/2026 10:13
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện, phụ kiện thay thế cho thiết bị văn phòng năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MÁY TÍNH AN KHANG
18/06/2026 16:36
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị văn phòng, thiết bị phụ trợ phục vụ công tác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & KỸ THUẬT MÁY TÍNH AN KHANG
18/06/2026 15:53
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 14:14
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thiết bị, phần mềm tường lửa văn phòng thông minh tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
10/06/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xét nghiệm chất lượng nước sạch sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
23/06/2026 10:13
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua 08 thuốc generic thuộc hoạt động phòng chống rối loạn sức khỏe tâm thần năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
27/10/2025 14:50
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua 01 máy quay phim phục vụ công tác năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁCH LIÊN
21/10/2025 15:21
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua máy đo khí đa chỉ tiêu cho Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN I.T.C VIỆT NAM
06/10/2025 10:46
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua máy ảnh, máy quay phục vụ hoạt động truyền thông năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN PHÁT 379, CÔNG TY TNHH MTV TĐD
10/09/2025 10:04
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xét nghiệm chất lượng nước sạch sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
04/07/2025 16:58
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ in và lắp đặt pano tuyên truyền hoạt động phòng chống HIV/AIDS năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN NGÂN LẠNG SƠN
24/06/2025 10:47
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đăng tải TBMT Thuê dịch vụ xét nghiệm chất lượng nước sạch sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2025 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
23/06/2025 10:34
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện, phụ kiện thay thế cho thiết bị văn phòng năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MÁY TÍNH AN KHANG
02/06/2025 16:05
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua chế phẩm diệt côn trùng phục vụ hoạt động cung cấp dịch vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TH Pest Control 379
22/04/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua thuốc methadone cho các cơ sở điều trị nghiện các chất dạng thuốc phiện bằng thuốc thay thế trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:41
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ in ấn ấn phẩm tuyên truyền phục vụ Đề án truyền thông phòng, chống tác hại của rượu, bia năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIÊN NGÂN LẠNG SƠN
22/07/2026 15:20
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, chất chuẩn, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CLEAN ROSES VIỆT NAM
07/07/2026 11:07
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua 07 thiết bị y tế, thiết bị chuyên dùng cho Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LAM HỒNG
29/06/2026 17:11
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ VICHEM
26/06/2026 10:07
Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ xét nghiệm chất lượng nước sạch sử dụng cho mục đích sinh hoạt trên địa bàn tỉnh Lạng Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN Y HỌC LAO ĐỘNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG
23/06/2026 10:13
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện, phụ kiện thay thế cho thiết bị văn phòng năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG MÁY TÍNH AN KHANG
18/06/2026 16:36
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị văn phòng, thiết bị phụ trợ phục vụ công tác năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & KỸ THUẬT MÁY TÍNH AN KHANG
18/06/2026 15:53
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ hoạt động chuyên môn của Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn năm 2026 với 1 gói thầu.
18/06/2026 14:14
Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thiết bị, phần mềm tường lửa văn phòng thông minh tại Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
10/06/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 29 KHLCNT, trong đó có 35 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 21 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 38 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Kiểm soát bệnh tật tỉnh Lạng Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy ít nói những chữ kêu nhưng rỗng, hãy làm những việc nhỏ nhưng rất ích lợi. "
Phạm Văn Đồng
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.